Lũa VIP cho tép Cholla Wood

Thảo luận trong 'Hàng quá hạn mua bán' bắt đầu bởi CatOhCat, 15/3/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. CatOhCat

CatOhCat Thương nhân

Thích đã nhận:
    121
    Dọn dẹp nhà nên mình cần bán một số món sau. Mình ở Tây Thạnh, Tân Phú, HCM. Sdt 012 8888 6933. Mình tên Cường, 28t để dễ xưng hô.
    MS1: Lũa VIP chuyên dg cho hồ tép Cholla Wood. Lũa này mình nhờ ông bác mua ở cửa hàng thuỷ sinh bên Mỹ mang về, dùng vẫn còn dư nên bán lại cho ACE nào cần.
    Khúc lũa Cholla của mình size dài 15cm, rộng từ 2.5cm-4cm như trong hình, có tổng cộng 8 khúc. Giá 150K/khúc bao gồm tiền gửi chuyển phát đến tận nhà trong toàn quốc ( thanh toán bằng chuyển khoản Vietcombank). ACE nào đến nhà mình lấy thì mình để giá fix cực tốt cho :D. ACE vui lòng nhắn tin hoặc gọi 012 8888 6933 để mua nhé, mình không nhận gạch trên đây vì ít online.
    MS2: Cũng là lũa Cholla nhưng size khủng như hình. Có 4 khúc, giá 250k/khúc, cách thanh toán như trên.

2. tr_quangngoc

tr_quangngoc New Member

Thích đã nhận:
    3
    ước gì anh ý ở Hà Lội...............................

3. CatOhCat

CatOhCat Thương nhân

Thích đã nhận:
    121
    Dạ bác ở HN thì bác chuyển khoản cho em em gửi qua bưu điện cho bác. Vừa rồi có anh ở Hải Phòng lấy 5 khúc. ^^

4. CatOhCat

CatOhCat Thương nhân

Thích đã nhận:
    121
    Cập nhật: MS1 hiện còn 8 khúc. MS3 còn 4 khúc. ACE ở Hà Nội hoặc các tỉnh thành khác nếu mua từ 2 khúc trở lên thì mình bao tiền gửi Tín Thành giao tận nhà và thu tiền hộ nên không cần phải chuyển khoản.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.