Mất chim, anh em giúp dùm

Thảo luận trong 'CÁC LOẠI CHIM RỪNG KHÁC' bắt đầu bởi heeroyun, 15/11/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. heeroyun

heeroyun Member

Thích đã nhận:
    3
    Hôm nay lúc 4h30 chiều, con chim ưng trắng nhà mình bị tuột dây bay mất, nếu chỉ là 1 món đồ thì ko nói, nhưng đây là con chim mình và bạn mình quí nhất, đã bỏ bao nhiêu công chăm sóc rồi, mất nó đi tiếc lắm...

Đặc điểm nhận dạng: Chim ưng maù trắng, mắt đỏ, dưới chân có 1 vài vết trầy và vẫn còn đeo 1 sợi xích cùng 1 sợi dây buộc màu đen. Tên nó là Luke. Mình ở khu Bình Thạnh...

Dù biết cơ hội tìm được nó là nhỏ nhoi nhưng mình vẫn muốn thử: Có bạn nào trong thời gian tới may mắn bắt được lại nó thì cho mình xin lại, xin cảm ơn đàng hoàng, nếu không thì có thể thông báo lại 1 tiếng cho bạn bè và người xung quanh mình 1 tiếng, 1 chút giúp sức của mọi người cũng là rất đáng quí lúc này, . Chân thành cảm ơn...

PS: Mod cho em để lại vài ngày, sẽ ko chiếm dụng diện tích forum nhiều đâu. Thanks :(

Mọi vấn đề xin liên lạc:

Huy - 093 872 8832 hoặc Y!M a_stray_soul_goes_nowhere

2. Ngọc_Quyên

Ngọc_Quyên Well-Known Member

Thích đã nhận:
    333
    bay rồi thì làm sao mà bắt lại dc mà post ở đây ? coi lanh wanh nhà coi em nó có về ko, nếu là chim non nuôi lên thì ko biết kiếm ăn=> sẽ lẫn quẩn wanh nhà,đói sẽ về .nếu là chim già nuôi thì coi như mất đi,mua con khác

3. heeroyun

heeroyun Member

Thích đã nhận:
    3
    Vấn đề giải quyết xong rồi, mod xóa dùm ^_^

4. obienden

obienden Well-Known Member

Thích đã nhận:
    20
    Tìm duoc chim rồi à, chuc mừng nha, nghe noi chim mất thấy cũng tiếc lắm hj

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.