mấy anh ơi phân biệt dùm em con này là lạoi gì vậy ????

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi tinhtaux, 9/8/06.

1. tinhtaux

tinhtaux New Member

Thích đã nhận:
    0
    con này em mua ở quận 5 cách đây 5 tháng rồi lúc mua người ta nói la kingkamfa nhưng giờ lớn lên thì không biết phải không nữa ,vì trong sách người ta nói king thì trên đầu nó không có châu nhưng cá ẻm thì có không biết phải không nửa xin mấy anh chỉ giúp em nhé

2. wonbi

wonbi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    con này hơn 5 tháng tuổi mà đầu như vậy là thua rồi bạn ơi,màu đẹp thật đó nhưng đầu vậy bùn lắm!hay bạn xem lại khẩu phần ăn hằng ngày của nó nha! mình nghĩ bạn cho nó vào lãnh cung,kiếm em khác mà nuôi thì tốt hơn,chỉ là ý kiến cá nhân mình,k phải bỏ qua cho!

3. diepanh

diepanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    56
    đẹp đó chứ , màu sắc ok bạn nuôi một thời gian xem có tiến triển gì không ?????????

4. TNHAN

TNHAN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Bạn cho mình hỏi bây giờ nó cỡ bao nhiêu rồi vậy khoảng mấy ngón tay vậy nhưng coi vậy chứ con cá của cậu đầu không có châu đâu nếu nuôi năm tháng mà như vậy thì đầu hơi nhỏ đó bạn ơi ráng bổ sung cho nó thêm vài loại thức ăn khô thử xem tình hình có được cải thiện không nhé .

5. tinhtaux

tinhtaux New Member

Thích đã nhận:
    0
    nó giờ nhỏ hơn bàn tay một tý , em cũng đang cho nó ăn thức ăn khô đó chứ loại ngoài nguyễn thông bán 80 một hủ loại 7 màu gì đó và em củng cho nó ăn tép thường xuyên mà đầu nó như vậy đó , các bác xem giống c1 em là lạoi gì luôn nha