máy bác chỉ cho em đươg hoàng hoa thám quận nào

Thảo luận trong 'CÁC LOẠI CHIM RỪNG KHÁC' bắt đầu bởi bamachi, 5/5/11.

1. bamachi

bamachi New Member

Thích đã nhận:
    0
    tai vì em đi kiém chim ưng xám trên thành phố thì ko biet chỏ nào bán em ra nguyễn thị minh khai thi ko tháy ai ban hết ra le hồng phong thì toàn là chim kiẻn em coi thay anh kia mua con ung xam o hoang hao tham mà em ko biet quận máy ai biét chỉ dùm em

2. coi77

coi77 Còi xương thể bụ

Thích đã nhận:
    3,789
    Bạn cần đọc kỹ và tìm hiểu tên đường phố và địa danh trong bài viết. Trong trường hợp cụ thể đây là đường Hoàng Hoa Thám, quận Ba Đình, Hà Nội. Đây là nơi có chợ Bưởi họp chợ 4, 9, 14, 19, 24, 29 âm lịch hằng tháng và có nhiều cửa hàng chim tại đây. Vào ngày phiên chợ Bưởi những người bán hàng mang những vật phẩm như cây cối, chim cá, chó mèo, gà vịt,.... lên đây để bán. Bạn có thể tham khảo thêm thông tin tại đây http://www.tinmoi.vn/Doc-dao-phien-cho-Buoi-o-Ha-Noi-0960640.html

3. fish_xinh

fish_xinh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    108
    bác ở tp hcm mà hỏi hoàng hoa thám ở hn thì đúng là bó tay rồi,

4. mjean

mjean Member

Thích đã nhận:
    30
    nếu hỏi đường hoa thám ở sài gòn thì có 2 quận: tân bình và bình thạnh. ở bình thạnh thì tới chợ bà chiểu hỏi là biết liền. ở tân bình thì chạy theo đường cộng hòa là tới. còn ở hà nội thì mình chịu.

5. cristianodat

cristianodat Well-Known Member

Thích đã nhận:
    65
    quận 2,tân bình và bình thạnh đó bác ơi .....................................................................................................................................................................