Mày ...chết...!

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi Hieu Ca Rem, 12/10/13.

1. Hieu Ca Rem

Hieu Ca Rem Well-Known Member

Thích đã nhận:
    909
    Sáng nay 12/10/13 em cùng nguyenktcn đi thử gà và đã có kết quả tốt , gà bổi rất sung chỉ sau khảng 10 tiếng gáy của mồi , là bổi đã giáp lá cà và gà mồi đã bị 1 đao ngay trái chanh , sau đây là 1 vài hình ảnh và clip vui ! Các bác cứ chém mái thoải :devil:
    [video=youtube;xcRk4I8gzhg]http://www.youtube.com/watch?v=xcRk4I8gzhg&feature=youtu.be[/video]
    Alo alo Bác Trăng ơi giúp con ! :-S
    [video=youtube;fsfK3pp32n0]http://www.youtube.com/watch?v=fsfK3pp32n0&feature=youtu.be[/video]

ducttxd, gkvn, TranMinhSon and 28 others like this.
  2. AKAY_QNINH

AKAY_QNINH Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,189
    Ôi bóc tem,chúc mừng Bác thu phục thêm 1 chú grr đẹp nha.Mà cho AKay hỏi tí...Bác núp quay Clip có phải làm lán ngụy trang kín bằng lá cây không?AKay phải núp xa ơi là xa,núp gần lại sợ grr không nhám về.

Hieu Ca Rem thích bài này.
  3. Hieu Ca Rem

Thích đã nhận:
    909
    Không anh akay ơi. E nguy trang là núp sau một tấm vải rằn ri. Tuy vậy chứ em cũng lộ người suốt àh. Tại em khoái rình gần khi gà về xem mới sướng. Hehe

4. Tí Cua

Tí Cua Thành viên chính thức

Thích đã nhận:
    3,835
    từ chổ a qua bên Hiếu thì khoảng bao nhiêu km vậy e, nếu đc tuần tới nữa a đăng kí 1 chuyến cho vui, bên khu a giờ gà chưa sung lắm, muốn đi xa 1 chuyến cho hấp dẫn ( a ko có gà mồi, qua đi ké nha ).

5. nam-hoabinh

nam-hoabinh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,430
    ui Giàng ui ......con Mồi có sao không em ..... nhìn mà sốt sình xịch ...... hahaha hay đấy , hai ông này hợp nhau nè ..... rình gà mà cứ thì thầm thế ...............muốn làm một phát vào nam quá mèng ơi..............

Last edited: 12/10/13
    nguyenktcn and Hieu Ca Rem like this.
  6. Phat Huy

Phat Huy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    217
    gà này già quá rồi hiếu ơi. phóng sanh nó đi già rồi khó nuôi lắm.thịt thì dai lắm ăn ko ngon đâu.gà này đánh ở gần vườn quốc gia cát tiên hả chắc là gà lai rồi. mai mốt đi đăc nông kiếm vài em gà rặc rồi hẵng nuôi gà đó mới quý

7. Hieu Ca Rem

Thích đã nhận:
    909
    hehe, từ chỗ anh ticua qua chỗ em khoảng 120km đó anh,bay giờ gà chưa rộ neen em chưa dám hẹn anh,cho em khoảng 1 tháng nữa nhé, anh sắp xếp lên em anh em mình làm một chuyến picnic vài ngày trong rừng cho sướng, chứ đánh quanh chỗ em cũng tèo lắm anh à

---------- Bài viết thêm vào lúc 04:39 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 04:38 PM ----------

hehe, từ chỗ anh ticua qua chỗ em khoảng 120km đó anh,bay giờ gà chưa rộ neen em chưa dám hẹn anh,cho em khoảng 1 tháng nữa nhé, anh sắp xếp lên em anh em mình làm một chuyến picnic vài ngày trong rừng cho sướng, chứ đánh quanh chỗ em cũng tèo lắm anh à

nam-hoabinh thích bài này.
  8. nguyenktcn

nguyenktcn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,145
    Hôm nay may mắn ghê , bữa nào rảnh chắc phải đi tiếp Hiếu ơi :))

AKAY_QNINH and nam-hoabinh like this.
  9. Hieu Ca Rem

Thích đã nhận:
    909
    hên là không sao anh nam à, em đã cho uống thuôc ambi và tiêu đôc rồi. khi nào anh nam mà có dịp vào đây em sẵn sàng đón tiếp, nhất là trong mùa gà rộ.hihi

---------- Bài viết thêm vào lúc 04:47 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 04:44 PM ----------

thì nếu thứ 2 hoặc t3 em chưa đi viện thì anh em mình lại khăn gói quả mướp lên rừng tiếp nhé

---------- Bài viết thêm vào lúc 04:52 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 04:47 PM ----------

mà thôi ông ở nhà cho lành, câm có cái camera quay mà còn bị té lăn mấy vòng thì làm ăn gì nên hồn. hehe

---------- Bài viết thêm vào lúc 05:03 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 04:52 PM ----------

bác cứ yên tâm, dai hay không tối mai em alo bác ghé nhà em là sẽ rõ ngay thôi,hehe

nam-hoabinh thích bài này.
  10. babaqn

babaqn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,093
    gà ở trong nam sung ghê vậy ,không biết gà ở miền bắc thế nào nhỉ,ae miền bắc sông pha đi thử đi thôi. chúc mừng chú thớt có thành quả đầu mùa nha.gà tai trắng đẹp lắm. chúc mừng chúc mừng,

11. Hieu Ca Rem

Thích đã nhận:
    909
    A babaqn cũng thử vác gà lên rừng xem thử vận may thế nào đi chứ. Nằm nhà hoài hok có gà đâu. Haha

12. minhthan

minhthan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    82
    a e ngoài Bắc mà có được nhiều gà như trong nam thì còn gì bằng....(a baba nhỉ?)? chúc mừng a Hiếu đã thu phuc được bổi đầu mùa. mong rằng a sớm khỏi bệnh (e cũng k biết nói kiểu j cho đúng,vì a đấy đi phỗ thuật lại) để thu phục thật nhiều bổi hơn nữa để chia cho a e nha!hihi

13. babaqn

babaqn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,093
    Thấy ae bấy được gà cũng muốn lắm chứ Hieu ca Rem ơi.nhưng công việc cứ trồng chất lên nhau nên muốn đi cũng chẳng đi được, nhiều lúc ham món gà rừng định bỏ nghề à hiiii. hiện tại anh đang bồi bổ chú gà mồi cho khỏe khi nào nó lấy lại phong độ thì anh cho nó đi rừng thử xem sao. dạo ày chú nó đang thay lông nên có vẻ hơi sút cân nên cho nghỉ ngơi đã.

14. ToanTuyenQuang

ToanTuyenQuang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    363
    Chúc mừng Hiếu nha. gà đẹp quá. Có nhiều ae trên đ lập thành tích rồi, nóng ruột quá đi thôi.hehe

15. babaqn

babaqn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,093
    áy rÀ anh toàn dạo này làm gì mà ko thấy online trên diễn đàn qua ta. gà qué của anh dạo này thế nào rồi.đã lên rừng thử kèo nào chưa anh?

16. minhquynhln

minhquynhln Well-Known Member

Thích đã nhận:
    301
    gà cua baba the nao roi? up hinh xem thay lông đén dâu rùi?

17. babaqn

babaqn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,093
    gà của em mọc lông cổ rồi anh minhquynh ơi nhưng chưa nhiều, lông đuôi cũng thay mới đã mọc dài cỡ 10cm rồi có gì mai em chụp hình up lên cho anh coi, thế còn gà của anh thế nào rồi, thay lông khá khá rồi chứ.?

18. AKAY_QNINH

AKAY_QNINH Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,189
    Mượn Topic Hiếu cái nhe,ae miền bắc ở đây đông vui quá...tuần tới tay minhthan lên AKay chơi và ra rừng vài chuyến xem gr gáy chưa.Nhân dịp này AKay kính mời ae lên chơi cho vui.

nam-hoabinh and Hieu Ca Rem like this.
  19. Phamngocthanh

Phamngocthanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    135
    chuan va chinh xac.ga rung 100%.chuc mung hieu ca rem ...................

20. minhquynhln

minhquynhln Well-Known Member

Thích đã nhận:
    301
    ba ba/ gà anh lông cổ vẫn đen thui. lông đuôi rụng hết chua mọc. sao thay lông chậm vậ nhỉ?