Mấy con gà nhà đổ góp vui!

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi boy_loving84, 12/8/10.

1. boy_loving84

boy_loving84 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,699
    Góp vui với anh em nha!
    Em gà bông 2.7kg!

Tiếp theo là em gà xanh 2.3kg.

Thêm con này cho anh em xem chơi nha! Vì con này không phải gà của mình (Sory vì mình làm mất tấm dáng hình của nó rùi, chỉ còn 2 tấm cặp cán thôi, hình lông nó cũng đẹp lắm). Con gà này của ông chú dưới quê! Lần đầu tiên trong đời mình thấy con gà có các móng chân dài như vậy đó (là móng chứ không phải ngón nha anh em), mỗi móng dài khoảng 4-5cm, điều đặc biệt là chỉ có 3 móng trước là dài thôi, còn móng của ngón thới thì bình thường. Con này đá tiền lớn đã ăn 4 cái rùi, không bị 1 vết trầy chứ đừng nói là bị cựa. Mình có chứng kiến nó đá được 1 trận, trận đó đá sổ 10Tr ở tại TP.Cà Mau, con này không biết có linh gì không mà thả gà ra 2 con nạp qua nạp lại, không thấy đâm cựa gì hết mà tự dưng con kia so so rùi bỏ chạy. Ông chú kể nó đá ăn 4 trận đều như vậy, thả gà 2 con nạp qua nạp lại, con kia so so rùi bỏ chạy àh! Mình có hỏi giá thử thì ổng kêu giá 15 Triệu!

2. tuancm

tuancm Well-Known Member

Thích đã nhận:
    61
    đá tại CM mà đá với phe nào vậy bạn?

dưới đó thường đá hẹn ko hà vì ko có trường.

phe nào dưới đó mình cũng biết hết áh.

đá sổ 10 ở ngoài chắc cũng hơn 100 chứ ko ít đâu theo minh biết.

3. boy_loving84

boy_loving84 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,699
    Mình cũng ko rành lắm, vì bữa đó mình về quê chơi, thấy ông chú ôm gà đi đá, ổng rủ đi theo nên mình đi theo chơi chứ mình đâu có rành ở dưới, từ nhỏ giờ mình sống ở Cần Thơ ko àh, lâu lâu mới về quê 1 lần!
    Ở dưới hình như chủ yếu là đá hẹn ko àh, mà hẹn sổ lớn lắm, đá 5-10Tr trở lên ko, ra ngoài cũng vài chục đến cả trăm triệu lận!

4. ngknockouts

ngknockouts Well-Known Member

Thích đã nhận:
    253
    gà hình lông ok rồi con cuối móng dài như móng quỹ lạ quá lần đâu tiên mới thấy.

5. ngoclannghialan

ngoclannghialan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    95
    Gà của boyloving_84 con nào nhìn cũng máu hết... còn em cuối cùng sao nhìn mấy cái móng chân nó thấy ghê ghê không bít phải là do biến dị ko nữa??? hix...hix...