mấy huynh cho hỏi tí

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi thanhbinh, 19/4/07.

1. thanhbinh

thanhbinh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Mấy bạn cho mình hỏi, lật bụng cá lên mà có cái vòi trắng lòi ra là con trống hay mái, nhà mình có 1 con trên vây lưng có chấm đen, nhưng mà đầu nó cỡ trái tắc, chữ đậm và đều, chỉ mỗi cái là màu nhạt nhách, chỉ có phần bụng là đỏ thôi. Nó đây nè[​IMG]

2. _Mr_Boo_

_Mr_Boo_ Well-Known Member

Thích đã nhận:
    37
    ko cần lật bụng lên coi như bạn vẫn có thể bít dc là trống hay mái,nhìn vòi sinh dục là bít liền.còn chữ đen lem trên kì thì chính xác 90% thôi.chụp như vậy mình cũng ko đoán dc,cố chụp ngay bộ fận ấy ấy of nó nhé.theo mình là mái vì

3. thanhbinh

thanhbinh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    khoanh tròn đó là sao không hiểu boo ui, để vài bữa thay nước mình bắt nó ra chụp cái ấy đưa lên xem thử hen

4. _Mr_Boo_

Thích đã nhận:
    37
    bộ fận sinh dục of con mái nó có hình như dậy,nó có hình zống như cái móc,còn con trống thì khi nhìn vào hậu môn sẽ thấy có 1 cây nhỏ lòi ra thôi.nhỏ hơn rất nhìu so với con mái.con of bạn zống cái móc=>đó là mái.muốn chính xác thì chụp thêm hình nữa nhưng khỏi cần bắt nó ra,tội nghịp.canh sao chụp dc chỗ đó là dc rồi

5. gaufive1

gaufive1 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7
    theo mình em này là con trống đây, tuy nhìn ko rõ nhưng là trống òy,vòi sinh dục nhọn hoắc ấy mờ,hehehe,bác Mr boo sai gòy nhá ^^

6. _Mr_Boo_

Thích đã nhận:
    37
    nhọn nhưng cong về sau,thế mình mới nói là đoán và yêu cầu bạn ấy chụp thêm 1 tấm nữa cho rõ,nhìn vào tấm này ko thể nào đoán dc,chỉ có thể là 50-50 thôi