Mèo nhà tui

Thảo luận trong 'Chó, Mèo' bắt đầu bởi Silver, 1/3/08.

1. Silver

Silver Member

Thích đã nhận:
    1
    :devil: có con mèo tam thể mang lên khoe bà con chơi
    dễ thương hem bà con :blushing:
    liếm sau khi ăn xong nèI-|

2. Gấucon

Gấucon Guest

Nhìn xinh quá, lớn rùi mà vẫn xinh nhỉ. Nhiều em miu bé nhìn xinh lớn nhìn xấu quá

3. Little_Kitty

Little_Kitty Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    chú mèo nhìn xinh wá, màu lông nhìn cũng lạ mắt, hiếm khi thấy chú mèo tam thể nào có màu lông như vậy lắm, chúc mừng vì bạn có 1 chú tiểu hổ xinh xắn nhé

4. Silver

Silver Member

Thích đã nhận:
    1
    Nhà có 2 con 1 con tam thể như trên 1 con mèo trắng đen , con tam thể này bé hơn nhưng dữ lắm ngao 1 cái là con kia chạy mất dép . Trước lúc mang con này về con kia béo u na ú nần à đuôi nó tròn vo luôn , nhưng mang con này về nó giành ăn con kia giờ ốm tong ốm teo :D

5. F18

F18 Active Member

Thích đã nhận:
    6
    Thường mình thấy mèo ngược với chó, chó con thường mập mạp, dể thương hơn trưởng thành, còn mèo thì lúc còn bé không được đẹp lắm (thường ốm, không được nét lắm) như mèo trưởng thành. Mèo của bạn đẹp lắm, chúc mừng nha.

6. thucdo

thucdo Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    nhìn chú mèo tam thể của bạn lại nhớ tới chú mèo gấm nhà mình, nó dễ thương lằm và hiền khô hà, suốt ngày nó ở trong nhà chơi với bọn đàn em thế mà một hôm dính bẫy nhà bên cạnh..... tiêu (quán nhậu tiểu hổ 7 món mà), quá tam 3 bận nên.... (em nó đã dính bẫy một lần nhưng do mình phát hiện kịp nên cíu nó khỏi lưỡi hái tử thần được, nhưng lần sau thì?!?!?!?). bây giờ khúc ruột đứt của mình chưa lành hẳn lên nhìn thấy mèo của bạn lại.... đau thêm.

7. AI_ero

AI_ero Member

Thích đã nhận:
    0
    ối dời ơi nhìn mèo nhà bạn giống mèo nhà tớ như đúc lúc đầu vào tưởng mèo nhà tớ nếu bạn muốn xem mèo nhà tớ thì add nick mình vào nhé phamngocdung_1988