Meomun góp vui với diễn đàn vài con gà !!!

Thảo luận trong 'Gà tre – Gà cảnh' bắt đầu bởi meomun., 3/1/12.

1. meomun.

meomun. Well-Known Member

Thích đã nhận:
    636
    :x Đầu năm mới có vài con gà góp vui với diễn đàn , mong ae chấp nhận !!!
    __em điều 10 tháng:

__em chuối trắng 5 tháng !!!

:applause: thank's ae còn vài em gà tơ để upload sau........!!!!!!!

2. phongtrinhthanh

phongtrinhthanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    301
    tất nhiên là fải chấp nhận thôi O_O,cà 2 em đều đẹp.................!

3. thanhlaithieu

thanhlaithieu Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    3,766
    nghe nói lúc này Nhân không còn chơi gà nữa mà thôi chuyển 2 em này về laithieu đi ...hahhahaaa . 2 em này em nào cũng đẹp hết .

4. dangtannhat

dangtannhat Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,048
    Minh nghĩ em chuối chắc cũng cỡ 7t chứ gà 5t lông hinh chưa được như vậy đâu bạn ơi?nhung cả 2 em đều rất tương lai và đẹp đó bạn

5. SimonKhan

SimonKhan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,372
    2e này nhìn đã quá, kết bộ mã e chuối quá!
    A Nhân đừng chuyển về laithieu ko thể đưa thêm bom đạn về laithieu vì ở đó đã có rất nhiều lựu đạn hơi cay hàng khủng rồi :D

6. zorrox69

zorrox69 CLB Gà cảnh Hà Nội

Thích đã nhận:
    2,141
    em chuối có bộ mã ấn tượng quá , mới 5 tháng mà đã có độ phủ gần hết chỗ khuyết giữa mã và đuôi rồi , thêm 1 thời gian nữa , mã dìm dài thêm chút là kín như bưng , còn bộ đuôi em này mình nghĩ sẽ ko dài được đâu N ơi , tương lai mình đoán nó sẽ là 1 em gà mang vẻ đẹp cân đối , bờm liền , mã và đuôi kín , màu sắc hài hòa , còn 1 điểm đặc biệt nữa mình rất khoái em này là khuôn mặt và cái mồng , rất duyên , tuy tích dưới ko được ngắn để khoe hết vẻ đẹp của khuôn mặt ,e nó không mang vẻ đẹp lanh lợi như những chú gà tích ngăn , cũng ko mang phong cách ngầu như mặt râu , nhưng có chút tích vẫn mang 1 tính chất điểm nhấn làm cho khuôn mặt rất có nét , chúc mừng bạn nhé

7. hoantraudat

hoantraudat Well-Known Member

Thích đã nhận:
    934
    thích màu con gà tía của anh meomun quá , cám ơn anh

8. tanchaurau

tanchaurau Member

Thích đã nhận:
    146
    Con điều , mã bờm đẹp nhìn thướt tha lắm , con chuối có mã lưng rất tốt , gà đẹp , chúc mừng bạn.

9. johnny-chen

johnny-chen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,685
    cả 2 em đều danh giá hết! em Đều thước tha quyến rủ em chuối oai phong lẫm liệt ! tướng lai sáng ngời Nhưng nhớ đừng cho nó đi LaiThiêu nhe N chổ đó toàn vũ khí O đó.

Last edited: 4/1/12
  10. hothot

hothot Hội trưởng CLB Gà cảnh ABV Hà nội

Thích đã nhận:
    2,491
    Rất thích em chuối 5 tháng của bạn, triển vọng lắm..đúng fom gà mình thích, nếu em nó ra hết lông thì không biết thế nào nữa.chúc mừng meomun nhé :applause::applause:..post nốt mấy em tơ nữa cho ae tham khảo nhé bạn

11. Nui

Nui Guest

Đàn gà của gia chủ thật đẹp, lông hình phủ phê, trông rất bắt mắt. xin chúc mừng.

12. gatrehg

gatrehg Well-Known Member

Thích đã nhận:
    824
    gà đẹp quá bạn ơi chúc mừng chủ nhân nhe...............................................................

13. GaTreLA

GaTreLA Active Member

Thích đã nhận:
    145
    hai em đều đẹp hết ,chúc mừng bạn nha.Cám ơn đã chia sẽ cho anh em nha.

14. tran thanh liem

tran thanh liem Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,611
    con chuối nhìn wen lắm anh Nhân. hỏi nhỏ phải cướp bên nhà anh Thắng k vây a. phải thì phải ko phải thì thôi nha anh ^^

Thachdaigia and meomun. like this.
  15. Vuhoi74

Vuhoi74 Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    4,021
    Em điều sáng màu, bờm khá kín, còn khuyết ở phần mã dìm. Đuôi ra được bao nhiêu % rồi Meomun.

Con chuối theo anh Vũ thì không hạp với Meomun đâu trả nó cho người ta đi. Đen >< Trắng lắm, không nên gò bó hay ép buộc Meomun.

16. meomun.

meomun. Well-Known Member

Thích đã nhận:
    636
    tại thời gian vừa rồi nuôi ẩu quá rụng vài em , nên bây giờ chỉ còn lại nhiêu đây ráng show lên để góp vui với ae đầu năm mới ...thân chào

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:14 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:10 AM ----------

dạ con điều này vẫn còn chưa đủ lông đâu anh ơi , đuôi chắc dc khoảng 80% rồi .... còn con gà chuối thì đuôi ngắn , mã bự em sợ trả lại người ta kg nhận đấy chứ .....nhưng mà chắc khó trả lắm anh ơi vì dòng gà này đang nổi tiếng mà khakhakhakha !!!!!!!!!!!!!!!

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:16 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:14 AM ----------

cảm ơn vài lời nhận xét em nha ,xin chúc mừng em ..........em đã đoán sai rồi hihihihihi

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:18 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:16 AM ----------

dạ cảm ơn anh Dũng đã ghé tham quan topic của em , em cũng rất thích những em chuối nhà anh , rấy mong có dịp dc giao hợp( ý lộn giao lưu ) cùng anh hihihihi !!!!!!!

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:20 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:18 AM ----------

cảm ơn anh phong đã bóc tem topic này dùm e ....mấy em gà bên anh dạo này sao rồi !!!!!!!!!!!!!

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:23 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:20 AM ----------

bớt chơi lại thôi chứ kg nghĩ luôn đâu thành ơi .....mà làm gì ae đồn dưới nhà thành dạo này ,đạn dược súng ống nhiều lắm hả , để hôm nào rãnh thọ giáo lâu quá chưa dc thử hihihihi

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:26 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:23 AM ----------

cảm ơn nhận xét của em nha ....còn chuyện có đưa về lái thiêu thì để anh hỏi lại thành irac đã !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:31 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:26 AM ----------

cảm ơn những lời nhận xét và góp ý chân tình của a Điệp nha , cách nhìn nhận của anh tinh tế quá ....dạo này dàn gà bên anh sao rồi , em mái khét chuối đẻ chưa anh , thích nhất em nó !!!!!! thân chào

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:35 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:31 AM ----------

thank's ae đã nhận xét ,đánh giá và góp ý nhiều !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:37 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:35 AM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:39 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:37 AM ----------

BAĐEN, Thachdaigia, vlong-cd and 6 others like this.
  17. truongsumo

truongsumo Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    6,243
    E cần ghi chú dưới các tấm hình của gà chuối là : Ai có ý định tự tử thì cho e xin can.
    Xem ra a phải cố gắng hơn nữa chứ để e chuối này vượt mặt chắc chủ nhân nó mắc cở lắm đấy e ạh.

BAĐEN, Thachdaigia, vlong-cd and 5 others like this.
  18. manthuy

manthuy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,961
    Cả hai chú đều đẹp,chúc mừng anh nhé.Mình thích nhất là bộ mã của em chuối,nhìn tầng tầng lớp lớp như mái lá nhà tranh.

19. sonnguyen

sonnguyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,537
    Em chuối nhìn tương lai quá nhân. Gà còn tơ mà nhìn rất đều...xin chúc mừng vì ngọn lửa đam mê vẫn còn cháy bỏng

br

20. Dat- Bien Hoa

Dat- Bien Hoa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    325
    Post gà lên thì cốt ý của mình là được anh em nhận xét dùm để rút ra những kinh nghiệm quý báo từ anh em,nhưng em nghĩ nhiều anh em thiêng về một hướng mà không giám nói ra khuyết điểm của con gà vì ngại mít lòng chủ nhân.Em thì khác thấy sao nói vậy có gì không phải mong mọi người đừng để dạ mà tối mất ngủ nha hjhj....
    Con điều của anh nhìn hiện tại bộ mã và đuôi chưa được kính lắm hi vọng tương lai sẽ đẹp hơn.
    Con chuối trắng 5 tháng thì đuôi hơi ngắn nhưng bù lại thì được liền hình chờ bộ đuôi phát triển nữa thì nhìn rất oke.
    Chúc mừng anh 2 chú gà rất có tương lai.

BAĐEN, konkamfa, Thachdaigia and 5 others like this.