Mi Chiến.Đồng - Nội.

Thảo luận trong 'Chim Hoạ mi của thành viên' bắt đầu bởi HOAMI_HAMINO, 19/6/12.

1. HOAMI_HAMINO

HOAMI_HAMINO Active Member

Thích đã nhận:
    54
    Lâu lắm rồi không ghé thăm topic của anh em trên diễn đàn.Xin gửi lời chào đến các anh em Cựu mi và anh em Tân mi mới gia nhập diễn đàn lời chào vui vẻ thân ái đoàn kết.
    Sau đây,xin gửi đến anh em trên diễn đàn clip" Mi Chiến.Đồng - Nội "để anh em xem thư giãn cho vui.
    (mi của HOAMI_HAMINO ở phía bên phải).Nhờ anh em xem và đánh giá giúp xem nó có nên cơm cháo gì không.
    xin xảm ơn ngôi nhà chung của những người yêu thiên nhiên.....
    [video=youtube;OGJ7rrNt4RY]http://www.youtube.com/watch?v=OGJ7rrNt4RY&feature=youtu.be[/video]

2. Hai_Nhai

Hai_Nhai Well-Known Member

Thích đã nhận:
    283
    phá án đầu tiên....................................................

RUA01 thích bài này.
  3. pdbinh

pdbinh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    344
    Hai chú chim chưa căng nên chưa thể hiện đc gì hết. Hình như kè dợt nhiều quá nên chim cứ đu lồng miết không đánh đấm gì hết . Con nào mệt trước thì thua =))

4. TungNam

TungNam Active Member

Thích đã nhận:
    37
    ai bảo chim chưa căng?chim đã xuống cửa thế là chim đã đủ căng rồi chẳng qua là con chim bên trái sợ kô dám vào đòn thôi.thế mà cũng đòi nhận xét.

RUA01 and pdbinh like this.
  5. HOAMI_HAMINO

HOAMI_HAMINO Active Member

Thích đã nhận:
    54
    Bạn pdbinh thân mến !,nói chung con chim nhà dượt cũng nhiều, nhưng con bên trái, nhà ở cách xa khoảng 50km,nên nó không được giao chiến với nhau đâu.Cảm ơn bạn đã cho lời nhận xét để đúc rút kinh nghiệm trong thú vui bổ ích này...

---------- Post added at 10:15 PM ---------- Previous post was at 10:00 PM ----------

Xin cảm ơn bạn TungNam nhiều,mình còn học hỏi ở các bạn rất nhiều...bạm chắc cũng là một Cựu mi phải ko .....???

Last edited: 20/6/12
    RUA01 and pdbinh like this.
  6. TungNam

TungNam Active Member

Thích đã nhận:
    37
    hihi mình chơi my cũng được lâu lâu rồi bạn ạ h minh vẫn đang nuôi nên kô được coi la cựu đâu bạn..kekeke

RUA01 and HOAMI_HAMINO like this.
  7. thehome

thehome Member

Thích đã nhận:
    47
    Mi đẹp quá, bác cho đánh qua 2 cái kiếm luôn, làm sao chim đánh dc, con của Bác căng hơn, chim thể lực có vẽ tốt hơn, chim chưa đánh gì nhiều nên chưa nhận xét gì dc bác ah,

RUA01 and HOAMI_HAMINO like this.