Mình mạo muội mở chủ đề mới......

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi La Han Rong, 22/7/07.

1. La Han Rong

La Han Rong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Đã lâu kô post bài lên mạng,nay xin hỏi ý kiến anh em về vụ này:có người nói cá mà châu leo đầu sớm quá sẽ kô phát triển đầu nhiều...sẽ kô có đầu to khủng bố...như vậy có đúng kô?Mình đang nuôi 1 em kingkamfa(hay là kim cương mình cũng kô rõ lắm) mới có bằng ngón tay cái thôi nhưng đã lên đầu tròn ũm...châu thì leo đầu gần như là kín mít rồi.để vài hôm mình up hình lên cho anh em xem thử nhé...:)
    A,sẵn cho mình hỏi bi giờ loại cá nào thịnh nhất,đc ưa chuộng nhất vậy?Với lại dễ tìm đầu ra cho cá nữa....:p

2. hongthuat

hongthuat Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Bác nói vậy là ko đúng rồi đâu có ai phủ nhận điều đó đâu,giống đang thịnh hành là King KF và KC xanh!!!!

3. RC5681

RC5681 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Theo mình, loại thịnh nhất: NHKC, KKF
    Nhưng mình vẫn thích loại lai giữa KC và RĐ. Hiện đang sở hữu 2 em tuy gù không đạt tí nào nhưng màu và châu thì không chê được (không mở đèn vẫn đỏ rực và lấp lánh) .

4. Thanh_Nguyen

Thanh_Nguyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Điều đó mình nghĩ là ko đúng đâu bạn ơi, nuôi cá mình muốn châu lên đầu nữa là khác chứ !! Theo mình thì thĩ KCX