Mở diễn đàn Vật cưng!?

Thảo luận trong 'Các loài gặm nhấm' bắt đầu bởi thanhliêm, 29/7/07.

1. thanhliêm

thanhliêm Guest

Chào Admin! Mình nghỉ các bạn trên diễn đàn ngoài thích chơi: chim, cá và cây cảnh, mọi người còn thích nuôi các con vật cưng khác như: chuột, mèo, chó, nhện, rắn,....riêng mình thì còn thích nuôi cả tắc kè nữa, vậy mong các bạn hãy mở thêm diễn đàn Vật cưng, để mọi người trao đổi kinh nghiệm, mua bán, trao đổi vật cưng cho nhau, đôi lời đề nghị! Chào thành công!

2. aeolus

aeolus ...overload...

Thích đã nhận:
    1,778
    mình ủng hộ ý kiến của bạn, nhưng theo mình chó mèo rất phổ biến rồi, không nên lập mục mới. Lập mục các con vật nuôi lạ lạ như các loài bò sát, gậm nhấm sẽ hay hơn. Tuy nhiên thực tế mình thấy hiện tại số người nuôi các con vật lạ lạ còn khá ít so với cá , cây, chim. Nhưng nhiều khi có mục mới thì sẽ thúc đẩy nhiều người hơn thì sao nhỉ :D

3. cafesôngtrăng

cafesôngtrăng Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    10
    He he he, các cậu quên là các cậu đang truy nhập diễn đàn Chim - Cá cảnh Việt nam, Aquabird à? Theo chuyên ngành đi các cậu ơi! Cậu thích thú nuôi, thế là muốn có box thú nuôi. Mai mốt có Mem thích du lịch, thế là yêu cầu mở box du lịch, rồi box trẻ em, box xe hơi, .... hè hè....

4. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    Đúng rồi, như Cafesôngtrăng đã nói, và ABV cũng có diễn đàn Chuyện ngoài lề, vì vậy nếu thấy cần thì có thể post baòi ở đó và nội dung phù hợp sẽ được ban QT để tồn tại

5. aeolus

aeolus ...overload...

Thích đã nhận:
    1,778
    Rất cám ơn ý kiến của anh tienbm, em có thêm 1 ý kiến này. Nếu được thì anh cho những mục nào có nhiều người đọc, có chủ đề về 1 vật nuôi mới trở thành sticky cho thread không bị chìm xuống. Ví dụ như topic về Hamster
    Dành cho ai thích Hamster ở HCM

6. thanhliêm

thanhliêm Guest

-Ca-fe: Vẫn biết là đang truy cập diễn đàn Cá-Chim, nhưng thấy có cây cảnh nên thử đề nghị vậy mà!
    -Tienbm: Vì trước đó có đăng mua tắc kè, nhưng không biết quăng vào chổ nào, nay thì đả được bạn chỉ cho, cám ơn bạn nhiều nha!
    Chúc thành công!

7. aeolus

aeolus ...overload...

Thích đã nhận:
    1,778