Mồi ăn mừng 2-9

Thảo luận trong 'Cu gáy bổi' bắt đầu bởi dongthap, 2/9/14.

1. dongthap

dongthap Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,667
    lâu quá do hết mùa , mồi đang thay lông, nên dợt tí em nó!!!
    cùng 1 bãi đánh, dính con 1 nhanh quá, còn 1 bộ giò lộ bên nghịch, nên để thí thử vận em còn lại, ai dè xuống làm lâu quá trờiccầmm đt mà mỏi cả tay, hình up lên hơi kém quá, em đã đặt mua ống tele rồi, hi vọng sẽ có nhiều clip đẹp để anh em cùng đóng góp!!!!
    con thứ 1
    [video]https://www.youtube.com/watch?v=7kf1yWMXDCs[/video]
    con thứ 2
    [video]https://www.youtube.com/watch?v=in55mfEkS6g[/video]

Last edited: 2/9/14
  2. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    chúc mừng anh nhe...mồi bổi bo cứng quá...có ong tèle rùi nhớ phải có clip đẹp nhe kaka

QuanLuong, hahai, NHAT DUY TH and 3 others like this.
  3. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Kakaka, có sư phụ Phi là sương em út trong nhà nhứt nè!!! Mai gửi về em kiếm kèo kiền nè, mà mồi hơi yếu, bắt bổi chậm quá anh Phi ui, phải chi được anh em giới thiệu cho 1 em chiến thì ôi thôi, chắc mang theo vài cái thẻ 32g đến lúc đó up anh em xem thi....hihi! Cảm ơn anh!!!!

QuanLuong, hahai, NHAT DUY TH and 5 others like this.
  4. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    hihi giới thiệu mồi thì nhiều lắm nhưng tình duyên sợ trắc trở em lảnh thêm cái ngu thứ nhất ...để em tìm mối cho mượn mồi cả tháng chắc ok hơn=))...có là em điện đừng có chạy nhe(chê em lựa cùi bắp quá)=))

5. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Kaka, được anh Phi lựa thì còn gì bằng, nhưng mươn chơi có 1 tháng rồi trả thì chắc em bỏ nghề, phai tham thôi vì trả rồi thì thấy mấy mồi khác k muốn chơi, huhu, coi con nào cho kì hạn lâu lâu nhoe anh, chứ ngán hạn k chạy lo đáo hạn nổi anh ui!! Hihihi, coi anh gthieu sao rồi thàng em này tìm cho anh 1 con gấu để sài suốt đời cho biết mặt anh em nhe!!!!

Last edited: 3/9/14
  6. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    giới thiệu gấu hả he he kiểu này phải tặng hết cu cũng chưa hết công anh nữa=))=))...cu nó cũng khó lựa lắm cứ kín kín hở hở làm mình phải hy vọng có dc em...rùi đến khi toại nguyện lại khóc hu hu thui..mà cái này giống giống gấu hong anh(người từng trải)nói thiệt đi=))

7. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Kakaka, cái dụ cu cò thì em thua anh Phi thiệt, nhưng cái dzụ gấu thì bảo đảm em lựa là chắc cú à nghen! K biết là anh có chịu k thôi, chứ dễ ợt hà, cũng giống như cu vậy, em phải nhìn, thử kèo.....thì nắm chắc, kakaka!!!!

8. QuanLuong

QuanLuong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    457
    Chà, bác dongthap lại bắt bổi nữa ta ơi! Mát tay quá.

9. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Ráng kiếm kèo để đở buồn và...cho dd mình sơm tụ đó anh, hihi chứ hết mùa rồi anh ui, 2 ngày nữa rang sxep đi bắt con đồng lớn tiếng, mau miệng mới được anh ạ, hôm kia em nó về làm rm nôn ruột mà sai kèo nên k tóm được, mấy hôm nay ngủ k yên , cứ mơ về em nó ạ, để ráng tóm và wuay clip lại khoe với mấy anh em mình chơi , hi!!!!

10. QuanLuong

QuanLuong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    457
    Chúc bác may mắn nhé, mà bác bắt nhiều vậy nuôi có xuể ko thế, tiền mua lồng nuôi cũng bộn à nha. Thấy mấy cái lồng nhôm của bác thích quá, bác mua ở đâu chỉ chỗ mình mua với nhé.

ancugay, PHIOMON, binhbaohiem and 2 others like this.
  11. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Hihi! Lồng thì đa số là quí bác lớn lớn tuổi làm giúp, rồi tặng, cho, xin...hihi, lồng nhôm thì vài cái mua anh ạ! Mua ở cao lãnh, giao động 200 đến 250k / 1 cái anh! Ngay Lăng cụ Phó Bảng , thân sinh chủ tịch HCM!