Mời cá Biển

Thảo luận trong 'Hỏi đáp về hồ cá' bắt đầu bởi superfish, 28/12/07.

1. superfish

superfish Well-Known Member

Thích đã nhận:
    23
    Mình có một số hồ cá biền ở HHX 2008 bạn nào cần đem cá biển triển lam thì đk cho mình đang kí giùm cho 0985857879 kg gọi dc thi nhắn tin để lại nhe

2. haidiep2006

haidiep2006 Active Member

Thích đã nhận:
    2
    bạn ơi cá trong hồ vớt được ra thì trong hồ thành bãi chiến trường ,và đem đi triển làm hết một đợt xong về không biết có bảo toàn tính mạng không nửa con ai nấy xót mà ,bạn cũng biết cá biển là loại nhạy cảm với việc thay đổi môi trường nước lắm mà ,mà mình nghĩ cá biển thì loài nào giống loài đó chứ đâu phải cá la hán có con đầu lớn đầu nhỏ đâu,ở hội hoa xuân điều có lấy vé vào cổng thì lấy kinh phí ra mà làm ,ra nha trang dặn chuyển vào mấy thùngI-|

3. Longcon_BH

Longcon_BH Member

Thích đã nhận:
    0
    các bạn ơi....trong tương lai tới mình sẽ mở tiệm cá biển ở biên hòa....mình cấn có người bỏ cá biển cho mình...minh cấn gặp thẳng người bỏ cá....ko qua trung gian đâu...bạn nào biết chỉ dùm minh nhé.....cam ơn các bạn rất rất nhiều

4. romantic

romantic Member

Thích đã nhận:
    0
    Bác này nói chuyện nghe thật thà nhỉ,vậy để em viết tên em trên con cá của em nhé ,rồi nhờ Bác đăng ký dùm luôn :laughing: .Không biết Bác sao chứ em xem Cá của em như Vợ em đó Bác =)) Em mất ăn mất ngủ vì nó đó Bác ạ.Thôi chúc Bác tham gia hội Chợ thành công nhé :applause:

5. romantic

romantic Member

Thích đã nhận:
    0
    Bác này nói chuyện nghe thật thà nhỉ,vậy để em viết tên em trên con cá của em nhé ,rồi nhờ Bác đăng ký dùm luôn :laughing: .Không biết Bác sao chứ em xem Cá của em như Vợ em đó Bác =)) Vậy là đưa Vợ em đi cho Bác triễn lãm hả .Éc không được đâu :laughing: Em mất ăn mất ngủ vì nó đó Bác ạ.Thôi chúc Bác tham gia hội Chợ thành công nhé :applause: