Mồi cây mới của em mới nổi nhờ các cụ chém dùm

Thảo luận trong 'Chim cu gáy mồi - cu gáy đấu.' bắt đầu bởi nuat, 14/6/13.

1. nuat

nuat Member

Thích đã nhận:
    190
    Đây là hình của em no đây[​IMG][​IMG][​IMG]

2. nuat

nuat Member

Thích đã nhận:
    190
    không có bác nào chém hết buồn nhỉ, zậy là em này tệ lắm đây nên không ai thèm chém chi hu.....hu..........

sanji, tuannapt, ancugay and 2 others like this.
  3. Huỳnh Văn Thọ

Huỳnh Văn Thọ Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,934

Em hiểu tâm trạng của bác, lúc trc em cũng như bác, thấy bác nói vậy em xin mạo mụi nhận xét góp vui, có gì không phải mong bác bỏ qua nha! Con của bác em nhìn cái mủi em nghĩ chắc tốt tiếng tốt hơi, đầu mỏ, cườm qui chim có rước có kèm, gù chắc khá, chim mồi lỡ hoặc mồi ít tuổi. Theo cá nhân em con này hợp đất hơn mồi cây, xuống đất chắc dẫn bổi khá tốt, bác thay cái cóng đựng nước trong lụp cho em nó nha, cái đó cũng đc nhưng hơi nặng và khi mang lụp đi bẫy dễ bị sánh nước, đi 1 vòng là k còn giọt nào cho mồi uống tội nghiệp em nó. Vài lời chia sẽ có gì không phải mong bác và mọi người chiếu cố bỏ qua! Thân!

4. Văn Linh

Văn Linh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    827
    Nó đã có thành tích gì chưa bác ơi ? Em này nước tiền được, kèm tốt; nước hậu hơi giở, hay bỏ bổi, gù yếu; giọng đồng, khả năng gáy 2 hậu. Thấy bác nóng lòng quá nên em chém bừa vài câu cho vui thôi. Có gì mong bác và các cao thủ bỏ qua nhé !

ancugay and sanji like this.
  5. bdbird

bdbird Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,322
    Mồi mình mình chơi, chới riết bắt bổi nhiều rồi tự khắc mình biết nó hay ra sao thôi Bác ơi, lúc trước em cũng như Bác cũng úp lên hỏi và rồi..................................chả ai quan tâm đâu, cũng buồn 1 tí nhưng về sau em thấy cũng bình thường nên cũng chả muốn úp lên làm gì, lâu lâu oánh được con bổi thì úp lên cho mấy anh em mình quen biết xem chơi thui, cao thủ người ta chỉ chơi với cao thủ và chém mồi của cao thủ thôi Bác ơi, người ta ko quan tâm mình nói gì làm gì đâu.
    Em nói vậy ko phải chê mồi của Bác hay xem thường Bác đâu, chỉ là an ủi Bác vài câu thôi vì trước kia em cũng từng như thế mà, Mồi mình thì cứ mạnh dạn mà chơi, mình tham gia diễn đàn học hỏi thêm , có ai đảm bảo cao thủ chém trúng 100% ko cũng hên xui thôi Bác ơi, quan trọng thực tế con mồi của Bác chơi như thế nào mới là quan trọng kia.
    Vậy nên Buồn làm chi ta ơi.............................!

6. vohang

vohang Member

Thích đã nhận:
    10
    chim mồi tốt, chúc bạn thu phuc nhiều chim tốt
    con chim ban có bài bản, nhưng ít, gù cứng.