Mời đánh giá giúp

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi Tapnuoilahan, 24/11/06.

1. Tapnuoilahan

Tapnuoilahan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Chào mọi người, mời mọi người đánh giá giúp chú Huyết rồng (đây là theo ý kiến của người bán) giá 1,5trd đồng. Cảm ơn tất cả

Last edited: 24/11/06
  2. phu

phu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    89
    cá của bạn có dàn chữ đẹp wa!
    cho mình hỏi cá của bạn mấy ngón rồi?
    sao mình thấy đầu em này k được bự cho lắm!
    giá 1tr5 là wa cao đấy!

3. nhuytrieu

nhuytrieu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Em này theo mình cỡ khoảng 4-5 ngón thui và không có điểm gì vượt trội cả.Nếu mua thì mình chỉ lấy 800k thui là quá rùi đấy.

4. Tapnuoilahan

Tapnuoilahan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Cá bằng bàn tay rồi, đầu thì bình thường tôi. Do chụp bằng điện thoại nên hơi mờ, hôm nào mình chụp bằng may hình sẽ rõ hơn.Nhưng không biết là Loại Lá hán nào đây ????nhìn bên ngoài giống PLT lắm

5. chu_cuoi

chu_cuoi Active Member

Thích đã nhận:
    1
    nhìn chung cá củ ban cung dep nhung đầu còn yếu wa,mua giá đó thì wa cao rùi,nhưng đã mua rùi thì đừng nghĩ đến giá cả nữa,mình thích là được rùi,chúc ban co 1 chú cá đẹp nha![IMGO][/IMGO]

6. Lahan đẹp

Lahan đẹp Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    cá bạn màu chữ thì ok nhưng đầu yếu wá.chắc tại mới nên chưa bung hay seo đó
    nhưng giá 1500k thì wá mắc.nhưng nếu bạn đã thích nó thì không thành vấn đề đâu.Chúc bạn thành công nhé

7. hungbk

hungbk Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    28
    Con này là huyết long đúng rồi. Bạn mua 1,5tr là quá mắc. Màu và chữ tốt, nhưng đầu hơi yếu, mắt có giọt lệ. Body cũng không được đẹp lắm. Bạn để máy lọc mạnh quá hay sao mà kỳ cờ nhìn hở quá

8. hoangduy_kontum

hoangduy_kontum Well-Known Member

Thích đã nhận:
    32
    chào.theo mình thi thời buổi nầy mấy chú nầy hết model rồi.mấy con nầy ko còn có giá nũa.sorry nha.theo mình thì em nầy khoãng 400 la được

9. Billykid

Billykid Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    Con này 1tr5 ah, bán gì mà ác thế giống cũ màu thì cũng tạm, châu thi ko có, kì cờ thi chán, đầu xương có bự nữa nó cũng thế ah ko lên. Con này giống con King Phong nhà mình. Bác mua lầm rồi với 1tr5 có thể mua đẹp hơn con này nhiều, bác mua lâu nếu chưa thì đem đổi lại đi, nuôi con này chỉ tổ tốn mồi.

10. conlele

conlele Well-Known Member

Thích đã nhận:
    84
    Các bạn ạ: bạn Tapnuoilahan đang ở Nha Trang.
    Theo mình biết Nha Trang rất ít người chơi cá Lan Hán. Ngoài đó người ta chơi cá Dĩa và cá Rồng nhiều hơn. (Vì NT cũng là quê mình mà). Do vậy, giá cá ở trên trời cũng phải thôi.

@Tapnuoilahan ơi: đừng buồn, đừng nản nhé... Anh em nói sự thật đấy "người đồng hương" ạ. Tuy nhiên, con đầu tiên thường là con mình có "cỏm tình" nhất, cứ giữ và chăm nó cho tốt. Cá giống gì cũng không bằng con cá mà mình yêu, bạn ạh!!! Sau này nếu có điều kiện, muốn chơi cá mới bạn nên liên lạc và hỏi ý kiến mấy anh em trong diễn đàn này trước.
    P/S to @Tapnuoilahan: nếu bạn thích con cá nào mà anh em bán trên diễn đàn, bạn có thể thương lượng, gửi tiền vào TK của mình để mình gửi cá về NT theo đường xe lửa cho bạn.

11. gaufive1

gaufive1 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7
    sao mình thấy em này màu ngồ ngộ dzạ các bác,............

12. hnayuh62

hnayuh62 Member

Thích đã nhận:
    0
    Có thể mình chưa rành về cá LH nhưng mình đồng ý với gaufive1, màu em này coi cũng hay hay. Cá của Tapchoilahan đẹp đó, có dịp chụp hình & pót lại cho anh em coi nhá. bye