Mồi kim và chiếc lụp cầu tử dài 46cm

Thảo luận trong 'Chim cu gáy mồi - cu gáy đấu.' bắt đầu bởi trungkienmcsa, 23/4/12.

1. trungkienmcsa

trungkienmcsa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,930
    đây là chân dung em mồi kim còi bắt mổi rất tốc độ, có lèo đơn, đôi, và lèo trận, thúc nhặt, gù dài và gù nhiều cùng chiếc lụp cầu tử dài 46cm của em. anh em nào có nhu cầu thì alo em chuyển nhượng lại cho chơi nhé. dt của em 0975107669( kiên thanh hóa)
    thành tích em nó: từ đầu năm tới giờ em ít đi nhưng emnó cũng tóm đc 4em rồi. (2 thổ, 1 pha , 1 kim) và đây là chân dung:
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    đây là em pha em nó vừa bắt đc

2. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    em nó mùa nay đang thay lông hả bác chưa có lửa nhỉ chừng nào lên mốc trắng em sẽ gọi phone cho bác keke..gọi chúc mừng bác thui chứ em tiền đâu mà mua nữa hichic ăn nhiều trái đắng lắm rùi...mà cứ them trái trái đắng hoài keke

dungcay, NHAT DUY TH, cucuom and 4 others like this.
  3. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    con này bài bản nhiều, kèm nhiều , tiếng thúc gằn nhưng nước hậu yếu, bộ vi cánh đẹp, bộ chân yếu, hậu yếu sa cầu. có 3 điểm là mình hôi rỗng, chân ướt, đầu sà, lưng lõm và cái mắt ko tốt. bắt bổi thì bắt rất sát nhưng đa phần là chim mái và bổi tơ. có gì không phải ae thứ lỗi.

Last edited: 24/4/12
  4. cuphuquoc

cuphuquoc Member

Thích đã nhận:
    32
    chúc mừng chủ chim, chim khá chuẩn, theo tôi thì .....duyệt.

bác phiomon ơi, bạc đầu như tôi vẫn ăn trái đắng hoài ,ăn riếc quen luôn.
    chỉ có bỏ chơi cu thì mới không ăn trái đắng thôi...ăn càng nhiều kinh nghiệm càng nhiều lúc đó thành .........sư cu...cao thủ ha há

dungcay, NHAT DUY TH, cucuom and 4 others like this.
  5. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    Thuốc đắng giã tật, sự thật thì mất lòng, thôi kệ,bác phi Ạh! ăn nhiều trái đắng riết sau này lại ghiền thì hơi bị mệt. kinh nghiệm càng nhiều thì càng tốn nhiều nhiều tiền thía thui. chơi cũng chỉ là thú vui, tao nhã, thôi thì chơi cho hết xí quách rồi chơi tiếp.

6. Thu HY

Thu HY Hội trưởng cu Hưng Yên

Thích đã nhận:
    6,409
    Bác thêm cái Clip của em cháu nữa thì anh-em mê tít ấy chứ nhỉ.
    Thân,

7. trungkienmcsa

trungkienmcsa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,930
    các bác nhìn em nó mà không thể bói em nó đc nữa à. cơ bản là trên diễn đàn nhiều chim quá. mỗi em mỗi vẻ phải không bác.
    vậy thì để mai mốt em mượn máy ảnh quay một đoạn cho các bác xem tạm vậy. chúc các bác vui.

---------- Bài viết thêm vào lúc 07:29 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 07:25 AM ----------
    em nó đúng như bác nói là bắt đc cả chim mái nhưng mà bổi tơ thì chưa bác ạ. sa cầu thì chưa thấy, chỉ thấy em nó toàn gù mà gù nhìu nữa là đằng khác. các bác để ý sẽ thấy là ảnh của em nó chụp ở hai thời điểm, mấy tấm trước chụp cách tấm sau 5 tháng, lúc đó em nó đang bị suy.
    đầu năm em nó bắt đc một em thổ tiếng tốt, bài bản khá cũng đã nhượng lại cho bác minh hà nam rồi.
    còn đây là chân dung em pha mà em nó mới bắt đc không lâu đã nổi rồi.
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Last edited: 26/4/12
    dungcay, canptc, NHAT DUY TH and 8 others like this.
  8. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    con dưới này thì được bộ cườm và bộ quy, cái đầu rất chuẩn, chắc siêng gáy lắm đây...bộ quy nhìn đạt nhưng hơi thưa phần ngoài cánh, nên độ bền sẽ ko có, nước hậu gặp con có nước kốn, dặm kèm gù là em nó sẽ lưng tưng như người say không biết đường về. được bộ cườm nhuyễn đều hạt và dày nên cũng siết gù, có bộ cườm kèm ác.

dungcay, NHAT DUY TH, cucuom and 6 others like this.
  9. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    bác cucucu chê con này thì em chạy bác luôn keke em nói nhỏ nghe vì sao bác trungkienmcsa chuyển nhượng em mồi không vì con này đó, cu chuẩn từ cọng lông đầu cho đến cong lông phao =))

Last edited: 26/4/12