Mồi lỡ nhà em nhờ các cụ bói dùm

Thảo luận trong 'Nơi thành viên chia sẻ kinh nghiệm' bắt đầu bởi Huy_TM, 3/9/11.

1. Huy_TM

Huy_TM Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,527
    Lâu nay không có thời gian đi tập mồi - tranh thủ quay đc cái clip tải lên nhờ các cụ bói dùm xem có nên đưa em nó đi tập nữa không . Hay lèm nhèm quá thì dẹp đãi thóc em khác cho được việc. Thank các cụ trước ạ.
    Em nó mới xong lông nên em lùa sang lụp để rảnh định vác đi tập tiếp kẻo để lâu hư mất chim
    [video=youtube;dQy5TO6vRIU]http://www.youtube.com/watch?v=dQy5TO6vRIU&feature=youtu.be[/video]
    [video]http://youtu.be/dQy5TO6vRIU[/video]

Last edited by a moderator: 5/9/11
  2. quayphimchupanh

quayphimchupanh Member

Thích đã nhận:
    23
    maý quay nét , cu gáy tốt , Yêu cầu Bác chủ lần sau quay nhớ gắn thêm cái chân vào máy quay để anh em thưởng thức dc trọn vẹn hơn . ko có qua nhà bác gì ở 124 Hoàng Mai bác ấy cho mượn 1 cái .Xem thế này xong clip của bác bác nào huyết áp thấp ngã luôn . Chúc mừng bác .hiiii

Huy_TM thích bài này.
  3. cung so thich

cung so thich Well-Known Member

Thích đã nhận:
    178
    a cho e hỏi tí a mua ở đâu cái lông bẫy nhu vậy a ?a cho e xin địa chỉ đc k ạ ?

Huy_TM thích bài này.
  4. Huy_TM

Huy_TM Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,527
    Bạn ơi chiếc lụp này là của một anh ở Vũng Tàu cho mình mượn chơi và làm mẫu để tập đan lồng bẫy . Loại này bạn muốn mua có thể hỏi bác Tammykim giá khoảng 800k >1000k

cung so thich thích bài này.
  5. binhbaohiem

binhbaohiem Cu gáy ABV Sài Gòn

Thích đã nhận:
    9,842
    Chào Mr Huy, anh cho hỏi chú chim anh nói là mồi lỡ đó được bao nhiêu tuổi lồng rồi ạ.
    Sao thấy chim thuần như mồi thuần vậy?

cung so thich thích bài này.
  6. cung so thich

cung so thich Well-Known Member

Thích đã nhận:
    178
    vâng cam ơn bác nhiêu ạ.bác toàn dùng hàng độc thế này thì ae k theo kịp bác ròi.

7. mayrau9018

mayrau9018 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,685
    Nằm thúc thế này thì cũng chưa xem được gì ngoài chất giọng và đánh giá phần nào về tốc độ gáy thui.
    Giá bác dấu con chào mào đi để nó khỏi phá đám thì nghe tiếng cu chuẩn hơn :D.

8. DaconmeoKHD

DaconmeoKHD Well-Known Member

Thích đã nhận:
    194
    Bác show luôn giọng con chào mào hay sao ấy. Gáy thúc tốt đấy tóc độ cũng được. Bác cho ra mồi rồi báo kết quả với anh em nhé

9. trungkienmcsa

trungkienmcsa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,930
    anh ơi sao em này em thấy giọng và bài bản giống em thổ pha em gửi ra cho anh hoan-nc vậy anh. con này leo nhiều thật. nhưng theo em em này bắt chim sẽ không đc nhiều đâu anh ợ. giọng em nó không đc đạt lắm.

Huy_TM, hoan-nc and thanhchim like this.
  10. hoan-nc

hoan-nc Thủ quỹ box cu gáy

Thích đã nhận:
    10,456
    Ối Chú Kiên ah. con này là mồi chiến của Chú Huy đới... Hàng dã chiến hình như quê nó ở tận Hải Phòng phải không nhể...Nếu đúng nó thì con này thúc khá tốt, gọi hậu hai... đã nghe trực tiếp ngoài rồi. cách đây 2 tháng. Thân

Huy_TM thích bài này.
  11. Huy_TM

Huy_TM Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,527
    Con của kiên gửi cho anh hoàn tớ mới nghe tiếng chứ chưa dc biết mặt . Con này gốc HP Kiên à , 2 hậu hơi ít gù nhưng được cái lèo khá . Tớ cũng đang nghi ngại vấn đề bạn nói vì giọng con này chưa được mượt lắm .Cụ hoàn cứ chém thế bao giờ - mồi lỡ đang vác đi tập mà cụ bảo là mồi chiến hịc . Nhà có mình nó nên nó là chiến nhất thì đúng thôi ạ . Nhưng giờ nhà còn có mồi em này - ko có thời gian nên đợt vừa rồi phải cho tặng - gửi trả hết chim . Giữ lại mỗi em lỡ này thôi . Đợt tới công việc ổn và vào guồng lại nghiện ngập tiếp .

Last edited: 9/9/11
    phucthinh_hp and hoan-nc like this.
  12. phucthinh_hp

phucthinh_hp Active Member

Thích đã nhận:
    106
    nghiện ngập quá hehehehehe a còn 2 con kim pha đủ bài bản dấy (a.S đây) lúc nào rảnh đi tìm lồng chạy BN cho anh đi nhé

Last edited: 9/9/11