Mồi mới của em mời các bác chém

Thảo luận trong 'Chim cu gáy mồi - cu gáy đấu.' bắt đầu bởi chotmechim, 25/3/13.

1. chotmechim

chotmechim Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,088
    em nó mới ra hà nội được 2 tuần,mời các bác chém cho em nó mau căng

và clip em nó chơi
    [video=youtube;uENYjW-1SfM]http://www.youtube.com/watch?v=uENYjW-1SfM[/video]
    :applause::applause::applause:

Last edited: 25/3/13
  2. chotmechim

Thích đã nhận:
    1,088
    sao ko thấy bác nào vào chém thế nhỉ,hay em nó xấu quá,em mới nhập môn nhờ các bác chém để rút kinh nghiệm........trời ơi.................bùn quáaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa:crying::crying::crying::crying::crying::crying:

3. BigBird

BigBird Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8,921
    Hì Hì, thôi để mình chém tạm cho Sơn trc vậy. Con này của bạn bài bản có kèm, có gù phóng, siết gù, bắt bổi nóng khá tốt còn bổi đấu lâu thì nó chòi lồng, leo lụp cũng khá tốt :D

4. chotmechim

Thích đã nhận:
    1,088
    hehe vạn sự khởi đầu thế là tốt rùi cảm ơn bạn nhiều nha,mai ra ga bắt con thổ đặc về đưa cho bạn chém tiếp haha.....................

5. trungkienmcsa

trungkienmcsa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,930
    chém hộ bác nhé. là chú mồi ở mức khá mà thôi. em nói bác đừng buồn nhé. chất giọng chú này rất tốt. nhưng chưa đủ độ bền để chiến đấu dài hơi. em này bài bản cũng không nhiều phải không bác. chúc bác và chú mồi mới tậu có những giây phút vui vẻ. thân bác.

6. chotmechim

Thích đã nhận:
    1,088
    hjhj vào loại khá là em vui rồi,còn em chơi cu mồi ko hy vọng bắt được bổi mà đi gác chỉ để được nghe chúng đấu đá ở ngoài thiên nhiên là đã thỏa lòng đam mê rồi ( bị long bigbird dẫn vào con đường nghiện ngập cu cò nên mới khổ thế này hjjjjjjjjjjjjjjj )

ancugay and ngưuca thíchcu like this.
  7. lananhngk

lananhngk Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,910
    Chim được nước ngoài ,dàn gù ko cứng dễ bỏ bổi về sau hehe em chém gió chút :devil:

8. ngưuca thíchcu

ngưuca thíchcu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,468
    con ni nó gáy thấy ghét quá ... chắc đeo bổi sát bổi thứ dữ bác ơi ... bỏ nó bác hối hận ráng chịu

ancugay and chotmechim like this.
  9. chotmechim

Thích đã nhận:
    1,088
    em ko có ý định bỏ em nó, em chơi là để thỏa lòng yêu thích và đam mê chứ ko vụ lợi vì công việc của em ko có tg nhiều để đi gác

ancugay thích bài này.
  10. chotmechim

Thích đã nhận:
    1,088
    hình như hôm đó em cũng gặp bác rồi thì phải......................................

11. lananhngk

lananhngk Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,910
    Bụt chùa nhà ko thiêng nên các cụ tuyển mồi ghê quá .
    Trong đống bổi thịt này có em nào ra mồi được ko vậy ? hehe

12. chotmechim

Thích đã nhận:
    1,088
    họ bẫy thế này thì chim sinh sản sao kịp,sau này con cháu chúng ta chắc ko được nghe tiếng gáy nữa.....buồn...........

13. trungkienmcsa

Thích đã nhận:
    2,930
    xin lỗi bác cho em nói thẳng nhé. đã là cu thủ hoặc là người bẫy chim cu gáy bình thường thôi thì ai ai cũng muốn trinh phục được một chú bổi dù là hay hay không. một chú mồi chơi chỉ để nghe đấu với ngoài không cần bắt bổi đó chỉ là lời nói tạm thời của bác mà thôi. đến một lúc nào đó bác sẽ khao khát trinh phục được bổi như bao anh em khác.
    chuyện trinh phục được bổi theo em nó cũng như chuyện trinh phục một cô bạn gáy ấy các bác ạ. để nàng nhận lời yêu đương đó mới là một niềm vui trọn vẹn. nến tán tỉnh chán rồi mà rốt cục nàng vẫn ngoài tầm kiểm soát thì ôi thôi.
    Trong thú chơi cu gáy mồi trung kiên chia ra làm hai giai đoạn tâm lý của anh em
    giai đoạn 1: cảm súc được nén lại, hồi hộp lạ thường. có thể đứng ngồi không yên. cái cảm giác đó phải được giải phóng thì mỗi cu thủ mới cảm thấy trong người thực sự sảng khoái. và nó chỉ được giải phóng khi có giai đoạn 2 mà thôi.
    giai đoạn 2: Trinh phục được bổi. niềm vui vỡ òa. nén lại đã lâu nay mới có lúc được thoát ra một cách mãnh liệt. con người cảm thấy sung sướng vô cùng.
    vậy nếu như bác chỉ có cảm giác thứ nhất thì làm sao tận hưởng được niềm vui sướng cơ chứ.
    chúc bác luôn có niềm vui trọn vẹn với em mồi mới của mình.
    vài lời tâm sự.

ancugay, hungvcb, babeo and 10 others like this.
  14. chotmechim

Thích đã nhận:
    1,088
    giờ làm việc của mình từ 9h sáng đến 23h đêm ko có ngày nghỉ thì bạn bảo gác vào thời gian nào vì làm tư nhân mà nghề của mình ko nghỉ được,sáng sớm đi gác bổi chưa kịp về đấu mình đã phải về đi làm rùi,đam mê vẫn đam mê nhưng kiếm cơm vẫn phải kiếm bạn ạ ko cu mái ở nhà nó bóp chết cu thì toi

15. dang uy thien

dang uy thien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    502
    con này bài bản có đủ nhưng chơi về nước khuya thì dễ xa cầu máy cánh. thân chào bác...

16. trungkienmcsa

Thích đã nhận:
    2,930
    tội nghiệp cho bác quá.
    lo gì chứ. làm tư nhân lại càng khoái chứ sao bác. hê. tiền nhiều mấy cho đủ. cứ chủ nhật bác tự cho mình cái phép là ok rồi. vợ nói một hai lần rồi quen. hic. bác cứ bảo vợ không cho anh đi khoản này anh đi khoản khác thì vợ lại chả chẩn bị hành lý cho bác cẩn thận hay sao. chúc bác luôn vui nhé.

ancugay, babeo, cugayhathanh and 5 others like this.
  17. cugayhathanh

cugayhathanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    201
    Chuẩn bị nghỉ lễ rồi, anh Sơn bố trí thời gian cho em nó ra rừng bắt bổi đi, để mãi ở nhà tội em nó lắm!

18. chotmechim

Thích đã nhận:
    1,088
    nó đang thay lông nên muốn cho đi lắm mà phải nín đấy chứ,dạo này có mấy cặp bổi ăn gần nhà mà phải chịu chắc nhờ bigbird lên thu phục thôi

ancugay and BigBird like this.
  19. khietphukiet

khietphukiet Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,665
    Chào bạn! tôi mách cho bạn thế này này....Bà mà không cho tôi chơi cu thì tôi chơi chim nó hơi cực tí mà khoái à...hi.hi.....

ancugay and chotmechim like this.
  20. trungkienmcsa

Thích đã nhận:
    2,930
    theo bác thì mệt hết hơi cho mà xem. hic có lẽ mồi chỉ chơi được một kèo rồi thôi thôi. không bền nước bác ạ. chúc bác vui nhé. hic em chẳng dám thử đâu.