Mồi mới làn đầu - máy quay mới mượn !!!

Thảo luận trong 'Chim cu gáy mồi - cu gáy đấu.' bắt đầu bởi dongthap, 1/12/14.

1. dongthap

dongthap Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,667
    chú mời trơn ròng mới mổi của em, lần đầu xuống đất cũng ngoan và siêng ghê, hihi, thích cảm giác tự tay nuôi nổi và ra mồi vui làm sao, Cuối cùng thì cũng up được 1 clip quay cảnh chiến đấu rỏ đẹp như mong muốn, rất bất ngờ với.chất lượng của máy quay rẽ tiền, mini nhỏ xíu, mượn của ông chú bỏ không dùng, jvc mini, giá chưa tới 3tr, nhưng clip về xem trên lcd và up lên youtube ngoài mong đợi!!!! Chia sẽ cùng anh em xem và đóng góp!
    Clip đây ạ!
    [video]http://youtu.be/_y6N3V4dzlA[/video]

Last edited: 1/12/14
  2. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Phát pháo đầu tiên anh Ẩn, anh Phi và mấy anh ơiơi....con mồi thì mới nổi, trơn lu....ai xem cũng chê, hihi bổi khôn, nhảy giò....chỉ thấy hài lòng cái clip thôi, quay máy mini zom lại coi đã ghê!!!!! Sẳn đây anh em nào dư máy mini không xài hú em luôn nè, mượn máu quay được quá mà phải trả lại, giờ hết muốn quay bằng đt nữa òi, hì hì!!!!

3. Văn Linh

Văn Linh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    827
    Con mồi của bạn hình như thiếu nước gù rước ?! Mồi đất mà thiếu nước này thì nước tiền cũng không hay, nghe không được sướng tai. Nhưng bù lại, em nó có giọng thúc và gù rất êm, nghe rất hiền nên có khả năng bắt được nhiều loại bổi. Tóm lại, lần đầu ra trận mà chơi như vậy là nhìn có tiền đồ rồi. Thân !

chaomaotanphu, cucuom, hahai and 9 others like this.
  4. chimcugocong

chimcugocong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,379
    Clip Ok,mới xuống đất mà chơi rất tỉnh.Nói chung tự tay nuôi bổi lên vui hơn sắm mồi từ tay ng khác.Chúc bạn luôn rực lửa đam mê!

5. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Hi, cảm ơn anh văn linh, anh chimcugocong nhiều nhiều, đúng là con mồi trơn lu hà, sao hỏng phóng rước gì trơn, hi, hỏng biết phải lần đầu hong có kinh nghiệm hong, mà chắc vậy luôn quá hé các anh! Chỉ ưng có cái clip, hi, ai xem cũng khen , hihi

6. cugaybinhthuan

cugaybinhthuan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    938
    Có nhiều con chơi cả mùa nó mới bắt đầu đổ nước. Chim bạn đem lần đầu thì chưa biết làm việc cũng là điều đương nhiên. Văn ôn võ luyện mà, nhưng còn phải xem cái cốt của nó có ko nữa.... Hê hê

7. Văn Linh

Văn Linh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    827
    Cũng có thể vì là lính mới nên nó chưa xổ hết nuóc. Kể cả nó trơn cũng chẳng sao, cứ gù hậu cứng, không bỏ bổi và giọng êm như em này là sẽ sát bổi thôi.

8. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Cảm ơn anh cugaybinhthan, anh văn linh lắm luôn, hy vọng là vậy, nhưng chắc không nhiều đâu anh hé, thương cái trơn ròng và gù mãi....miengj thì xuyên suốt, hihi, clip mà mồi trơn quá úp lên cũng ngại với anh em!!!!

9. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    clip phê quá...em là cắm 10 bộ dò khi mới ra trận...cục chì nhẹ nhẹ bay luôn cũng dc=))...thấy dính ra huýt gió động viên cho vô lồng máng lại cho em tỉnh...sau đó ra bóp đầu con cu kia...đưa cái mẹt nó cho em mồi yêu thấy...cả hai khoái trá cười liền hehe...hẹn năm sau hay nôn thì 6 tháng sau tái chiến...chúc anh có nhiều clip hấp dẫn....

10. hcongthuc

hcongthuc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6,782
    loáng thoáng thấy bộ cườm tấm đẹp quá, bác cho mấy tấm hình cận cảnh ngắm cho thích

11. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    hihi, cảm ơn sư phọ Phi , anh hocongthuc quá xá luôn, con mồi mới nhát quá anh hé, chịu chơi mà nhảy nên em để luôn cho chú ta dạn dĩnh, chứ đâu có ham bắt con bổi đâu nè, tính bắt rồi cầm cho chú ta cắn qiao cái đó, mà cầm lên quay quay để anh em thấy rỏ con bổi cái ...phạch phạch..bay mất tiêu....kkkkk, phóng sanh luôn, nên hỏng có hẹn rùi sư phụ ui, thấy ghét con bổi tính để 1 tg lên dợt lại luôn mà vậy dễ gì nó dám đấu hé anh em, chú mồi này chắc trơn lu vậy luôn quá anh hé, nhiều kèo chắc cũng vậy hong hay có phóng rước cho mấy kèo sao hong anh,
    anh hocpngthuc ui, nó còn nhát nhát nên hong dám dơ chiếc dép đen thui lên chộp, hihi, anh xem chuẩn HD bấm stop cũng ok như ảnh chụp đó anh, hihi thank quí anh em nhiều.

12. nguoidaugio

nguoidaugio Cu gáy ABV Sài Gòn

Thích đã nhận:
    5,984
    Mồi gù thế là chuẩn rùi... Thời buổi giờ tìm đâu ra con hay hơn...hehehe.. Lính mới mà... từ từ sẽ ra nước.... Có con 3 mùa sau mới thấy nó ra bài...
    Thân mến

13. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Cảm ơn rất nhiều anh nguoidaugio, hihi, nghe các anh động viên cảm thấy hạnh phúc và ấm lòng để chăm em nó hơn, thôi thì chiêm nghiệm thêm vậy vì dẫu sao em cũng còn non nớt lắm trong nghiệp chơi, để mai em sắp xếp làm vài ảnh từ xa zom lại của em nó để có cơ sở hơn ạ!!!

14. cugaykiengiang

cugaykiengiang New Member

Thích đã nhận:
    0
    cao thủ mà giấu nghề quá bác ơi bác tên gì vậy cho em làm quen được không em mới vào nghề

15. quockhanhkg

quockhanhkg Well-Known Member

Thích đã nhận:
    355
    quá dữ luôn mồi chiến quá không biết khi nào dc con mồi như bác

PHIOMON, ancugay, hahai and 4 others like this.
  16. chaomaotanphu

chaomaotanphu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,538
    Lần đầu ra trận mà chơi cỡ vậy thì còn gì bằng. Êm bội, hậu tốt - chuẩn. Chúc mừng bạn.

PHIOMON, ancugay, hahai and 3 others like this.
  17. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Cảm ơn anh quockhanhkg, anh chaomaotanphu, để em ra trận vài lần nữa coi em nó có ra bài vở gì nữa không ạ, hihi, chứ nếu vậy không thì buồn ngủ lắm ạ! Hihi!

PHIOMON, ancugay, hahai and 3 others like this.