Mọi người HELP!!!

Thảo luận trong 'Kỹ thuật và kinh nghiệm nuôi cá Rồng' bắt đầu bởi Hoangbao3105, 15/10/07.

1. Hoangbao3105

Hoangbao3105 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    BÀ Klhv 12k đẹp như thế của em,bố em lại bảo màu mè nhạt nhẽo(bó tay>o<),mấy hum nữa papa kêu :cho "em" nó ăn hoóc môn cho lên màu(dã man quá:crying: ) nhé Hòa?(đã quyết định là hết phản đối luôn)
    Em có đọc qua bài viết về hooc môn lên màu của cá,có vẻ là ko tốt cho sức khỏe của cá rồng.Nhưng em khuyên rồi, papa em ko nghe,cứ bảo là "ăn cho đẹp có chết ai đâu cưng?"Mọi người tham góp ý cùng em đi,làm sao để đảm bảo sức khỏe tốt cho cá sau khi ăn "thuốc"bi giờ (có lẽ là cho ăn ko thường xuyên lắm đâu) (T.T) óa óa óa

2. zunarc

zunarc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    bạn cho ăn gì vậy ! hay thử cho ăn superworm hay là rết xem ! thức ăn hóa học ko tốt đâu :D

3. Hoangbao3105

Hoangbao3105 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Bạn ơi, ko phải là SW đâu (ăn vào lòi dom chít cá mứt).Ăn hoocmon đó,em nó sắp bị ăn rồi,mấy nữa ăn xong em pót ảnh lên cho xem

4. haituonglong

haituonglong Giáo sư

Thích đã nhận:
    78
    Ăn ít thì ko sao đâu, hiệu quả hay ko là do cá hấp thụ, k thì lại ị ra thôi mà

5. lanngoclan

lanngoclan Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    5
    Pa pa cho ăn-có làm sao papa chịu! mà cũng đừng đợi đến lúc làm sao nữa !!!bắt đền Ổng một con QUÁ BỐI 24 K đi !!!