Mới nhập khẩu 2 em mi, các Bác nhận xét giùm.

Thảo luận trong 'Chim Hoạ mi của thành viên' bắt đầu bởi dung_hoamihot, 6/10/11.

1. dung_hoamihot

dung_hoamihot Member

Thích đã nhận:
    41
    Em nghỉ chơi được 1 thời gian rồi . Nhưng vì niềm đam mê không thể bỏ được giờ em lại bắt đầu chơi lại và đây là 2 em mi đầu tay của em . Em mới bắt lại của bác ( TânSuPhi) và em copy lại 2 clip của bác trước hôm bán cho em! Đây em cũng xin nói rõ hơn là trước khi đăng 2 clip này em cũng đã hỏi qua ý kiến của bác ( TânSuPhi) em đăng lên đây ko phải vì mục đính của cá nhân em hay là quảng cáo .... gì đó là ko có . Em chỉ có 1 mong muốn là làm sao góp thêm phần phong phú trên diễn đàn để anh em nhận xét những cái được và những cái ko được ! để còn rút ra những kinh nghiệm để mình còn biết! vì đây là diễn đàn để anh em giao lưu học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau! Thực ra thì hiện tại bây h phong độ 2 em nó mình nuôi vẫn như thế nhưng vì nó đang xuống lông lên mình muốn để choa hoàn chỉnh bộ lông rồi mình làm 1 clip mới của 2 em nó ! mấy hôm nay mình cũng đã định quay rồi nhưng vì trời mưa âm u quá lên ko quay được !để hôm nào nắng ráo mình sẽ làm 2 clip mới của em nó trình anh em xem!
    và đây là ít ảnh hiện tại của em nó đang xuống lông được 1 nửa rồi
    http://www.youtube.com/watch?v=HIC2UTxLvNg
    http://www.youtube.com/user/tansuphi#p/u/3/cIprPXOs_oM

Last edited: 6/10/11
  2. hihidepzai

hihidepzai Well-Known Member

Thích đã nhận:
    30
    chúc mưng bác có chim đẹp quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

3. boy_hà_thành

boy_hà_thành Active Member

Thích đã nhận:
    29
    nhìn là thấy thích rồi nhưng ko biết chất jong thế nào hả bác chủ.bác lưu ý my ko nên để gần khướu nha.em thấy mọi người chơi chim bào my mà gân khướu là nhanh lhanf jong lắm đó