Mồi rất dzữ !!

Thảo luận trong 'Chim cu gáy mồi - cu gáy đấu.' bắt đầu bởi dongthap, 20/6/14.

1. dongthap

dongthap Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,667
    Nhờ anh em xem giúp em mồi này! Nó hung dzữ lắm, bổi phất ngang là em nó làm lia lịa hết! Nhờ anh em xem giul!!!!! Mong anh em nhiệt tình dóng góp và chia sẽ!!![​IMG]

Last edited: 20/6/14
    utcusadec, centimet, thangqn and 22 others like this.
  2. Hai viet

Hai viet Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6,466
    Chào bạn dỏngthap , theo nhận xét riêng cũa Hai Việt , thì con nầy miệng lách chách thôi chứ không phãi thuộc loại mồi dữ đâu , hôm nào bạn gác em nó không có giò , coi em nó chơi với rừng non buỗi hoặc già buỗi , hoặc gặp bỗi leo chụp thì hi...hi..hi..
    Thân Hai Việt

3. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Em cảm ơn anh Việt, chắc là vjf em còn mới mẻ quá trong lĩnh vực này! Vì đươc mở tầm mắt được đi chung với anh bạn và xem mồi của người ta nên khoái! Anh nói đúng vì em chỉ thấy cách nó hụ hụ khi bổi xoẹt và làm dzử khi bổi xuống và dình nhanh chứ em em chưa được xem lâu! Em sẽ tiếp thu nhiều hơn!!!

4. hungcaonguyenda

hungcaonguyenda Well-Known Member

Thích đã nhận:
    371
    chơi máu thế thì phải làm một clip lên cho anh em thưởng thức chứ nói ko thế này khó bình lắm

5. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Dạ ! Để hôm nào rãnh rãnh em đi cùng (vì là mồi của người ta) em rình rình quay (quay bằng đt nên rình khó quá anh ơi) em đang đặt mua cái ống kính zom cho đt để ghi lai những hình ảnh đẹp và chủ yếu nhờ anh em ý kiến giúp để mau tiến bộ ạ!!

6. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    tướng hình chú này to dài nhe bác nhưng nó có cặp chỉ mắt hơi ẹ hung chim và khó liền kèo...bộ mình tuy to con nhưng tướng mồi để bằng anh bằng chị thì chưa tới nhất là bộ hậu lép chim sẽ mau sa cầu khi đụng bổi nặng ký...bữa nào tới ới em nhe...hay dỡ gì cũng không bằng niềm đam mê thật sự như bác hổm rày phô diễn kaka.

7. mackimvinh

mackimvinh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    507
    con mồi này mỏ ngắn nên mau miệng gáy nhanh và dữ chim đúng rồi. nhưng với chỉ mắt như vậy nó chỉ dử nước ngoài thôi ( nước tiền) chứ nếu bạn cho nó đấu với bổi cừ, bổi trận , già rừng thì nó sẽ thua bởi vì nó không có ( nước hậu) Chỉ mỏ quá to và ngắn nó chỉ chơi ào ào nghe đã tai vậy thôi chứ nó bắt bổi không khéo đâu bạn ạ, theo tôi chim chơi tốt phải có dàm chỉ nhỏ, sâu rỏ ràng và chạy dài đến tận mắt

8. dientoan

dientoan New Member

Thích đã nhận:
    13
    Anh ơi quay đươc lip nào chưa e thấy chú chim đó cũng đẹp quá, nó mà đấu với chim rừng chắc hấp dẫn lắm ?

dongthap thích bài này.
  9. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Con mồi đó của ông bạn dientoan ơi! Cũng k đi với ông thường và dạo này cũng hết mùa rồi! Có dịp sẽ đáp ứng yêu cầu của anh liền! Hihi, cảm ơn anh đã quan tâm ạ!!!!

chaomaotanphu thích bài này.