Mới tập nuôi chọi - HN

Thảo luận trong 'CÁ CHỌI - CÁ ĐÁ - BETTAS' bắt đầu bởi DingCuong, 7/9/06.

1. DingCuong

DingCuong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    Các bác ở Hà Nội làm ơn chỉ cho em những chỗ bán chọi (cả trống và mái ,địa chỉ cụ thể nha).Em có đọc mấy bài khác nhưng nói đều ko rõ địa điểm.Nếu chỗ đó chỉ bán chọi ko thì tốt wa.Cảm ơn các bác trước nha.À mà các bác ở trong SG cho em hỏi chút có thể mang cá từ trong đó ra ngòai này bằng máy bay hông????:confused:

2. Devon_Melfice

Devon_Melfice Well-Known Member

Thích đã nhận:
    21
    Bạn mua chọi chiến hay chọi phướn? Ở HN thì mình thấy ít chỗ bán chọi phướn lắm :(.
    Chọi chiến thì nhiều vô số. Bạn lên làng cá Quảng Bá thì chọn mỏi tay mỏi mắt, lên Ô Chợ Dừa cũng có một hàng cá bán khá nhiều cá chọi.
    Ngoài ra hầu như bất kì hàng cá cảnh nào cũng bán cá chọi, chỉ có điều số lượng và chất lượng khó đáp ứng đc nhu cầu của chúng ta thôi.
    Bạn vào các chợ cũng đc, vì trong đó thường có nhiều hàng cá tụ họp lại với nhau, ví dụ chợ Mơ (trên chục hàng), chợ Thành Công (2hang` trong chợ và 1hang` ngoai` cong cho), chợ Bưởi (3-4 hàng).

3. DingCuong

DingCuong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    thanks nhé bạn .a ma bạn biết chỗ nào bán chọi Thái ma nhiều kô???ban biết chỗ nào bán bobo ko????lam ơn cho mình biết với.Cảm ơn nhiều.