Mong các anh em Thủ Đô giúp đỡ!!

Thảo luận trong 'Tin tức đó đây' bắt đầu bởi hoang khang, 13/12/07.

1. hoang khang

hoang khang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    745
    Hiện mình cần một số thông tin về các nhà Hàng, quá ăn ngon ở nội thành Hà Nội được các khách du lịch ưa thích . Mong các anh em Aqua khu vực Hà Nội mỗi người một vài góp ý giúp mình với. Vô cùng cảm ơn anh em Hà Nội.
    ( các bác cho mình tên Nhà hàng và nếu được thì kèm theo địa chỉ luôn nhé)

Last edited: 13/12/07
  2. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
  3. Blue_Dolphin

Blue_Dolphin Khách trọ nhân gian

Thích đã nhận:
    7,984
    BLue biết 1 món ăn nổi tiếng của Hà Nội là chả cá Lã Vọng tại số nhà 14 phố Chả Cá (trước là phố Hàng Sơn) trong khu phố cổ. Món bánh tôm ở khu nhà Thủy Tạ ở hồ Tây cũng đáng để giới thiệu. Ngoài ra nếu muốn thưởng thức Phở thì có phở Bát Đàn, phở Thìn bờ hồ Hoàn Kiếm...

4. tuongmanh

tuongmanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    78
    Bạn vào www.baamboo.com trên đó con mục Bản Địa có thể tìm được đủ các loại từ nhà hàng đến.. cửa hàng bán cá.Bạn cứ vào đó gõ thông tin cần tìm ví dụ quán ăn trang web này sẽ liệt kê các nhà hàng có địa chỉ và có cả bản đồ chỉ dẫn luôn.Anh em thử tìm cá la hán mà xem...

5. hoang khang

hoang khang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    745
    cám ơn các bác. Mình muốn kiểm chứng thực tế thông qua các anh em đã từng đến và dùng món tại các nhà hàng và cảm thấy thựcc sự ngon miệng. Việc các nhà hàng đưa thông tin lên mạng thì là một việc rất dễ dàng. nhưng chất lượng món ăn thế nào thì kô sao biết được. Chỉ có các anh em đã từng dùng qua sẽ có ý kiến tốt nhất. Một lần nữa thành thạt cám ơn các anh em và mong nhận được sự giúp đỡ.