Mong Các Bác Giúp Đỡ Em

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi eros.cupidon, 21/1/08.

1. eros.cupidon

eros.cupidon Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình mới Setup lại Hồ Cá ở nhà.Và mình sử dụng lọc ngoài hiệu Jebo 5 tầng Mình sài cho hồ trên là cai Jebo 809 model cũ ( Nó không có cái cục tròn màu trắng để bơm nước phụ, khi hụt nước.Nhưng nó có cái nắp màu đen phía trên để mồi nước) Nay mình muốn mua thêm 1 cái tương tự như vậy,nhưng đi mòn gót giày..... ý lộn mòn bánh xe. Vẫn không có hàng, vì đợt hàng đó đã hết. Mình đành mua cái lọc 5 tầng Jebo 809 Model mới (Nó không có nắp mồi nước,nhưng lại có cục tròn màu trắng để bơm nước phụ)
    Sau khi về sử dụng thấy không cân đối hồ, (vì 2 cái hơi khác nhau, mà mình để 2 cái 2 bên.Cho nên Không Đẹp) Hơi Buồn
    Nay mình đăng tin này lên với mục đích là trao đổi. Hy vọng Anh Em nào còn hàng đó, hoặc đang chơi. Đổi lại cho mình để hồ cân đối hơn. (Minh có thể đổi với Anh Em cái nào cũng được. Bạn có model cũ thì đổi mình,mình sẽ có 2 cái model mới.Còn nếu bạn có model mới đổi mình ,thì mình sẽ có 2 cái model Cũ . Nhìn nó hài hòa hơn) Nếu bạn nào có chơi hàng đó , xin dành chút thời gian giúp cho mình. Cám Ơn và rất Cám Ơn . Số phone mình là : 0908 70 4567 (Vũ Huy) ( Xin nói cho các bạn biết là 2 cái của mình đều mới 99% không có 1 vết trầy.Các bạn có đồ cũ đổi mình cũng được. Mình rất Cám ơn ( Sẽ phụ tiền bồi dưỡng :-* :-*
    CÁM ƠN CÁC BẠN ĐÃ DÀNH THỜI GIAN XEM TIN CỦA MÌNH