Mong các bạn chỉ dùm

Thảo luận trong 'CHIM VÀNH KHUYÊN - Chim Khoen (Zosteropidae)' bắt đầu bởi QUANG THAO, 2/5/08.

1. QUANG THAO

QUANG THAO Member

Thích đã nhận:
    0
    Xin chào , mình ở AN GIANG, mình có nuôi 3 chú khuyên , mong các bạn chỉ dùm ,ở địa chỉ nào ở sg , bán cám HỒ CẨM ĐÀO.vậy ,mong các bạn chỉ giúp ,cám ơn các bạn rất nhiều ,mình tín nếu mua được ,cho mấy chú nhà mình ,ăn 1 thứ đó có gì ko vậy các bạn ,mìng ko hiểu gì về thức ăn đó gì hết, các bạn nhớ giúp đở,=;

2. binhls

binhls Well-Known Member

Thích đã nhận:
    266
    Bạn không biết gì về chim còn tạm thông cảm được,lại không biết gì về chính trị xã hội nữa thì nên xem lại mình một chút,bạn có biết Hồ cẩm Đào là ai không?cẩn thận không thì "phạm thượng" đấy.

3. mienxaocuabe

mienxaocuabe Well-Known Member

Thích đã nhận:
    107
    ông hồ cẩm đào là lãnh đạo trung quốc, hehehe chắc ông ấy vể hưu làm càm chim, lấy thương hiệu là tên mình , hay đấy,

4. QUANG THAO

QUANG THAO Member

Thích đã nhận:
    0
    chào bạn (mienxaocuabe)mình chỉ hỏi là cám tàu ở trung quốc bán ở tiệm nào ở sg thôi ,mà :-$:-$, bạn biết chỉ dùm , thank bạn nhiều lắm , :applause:

chào:laughing: bạn am hiểu về chính trị lắm hả ,mà bạn dại đời mình vậy ,mình chỉ hỏi cám tàu bán ở đâu ở sg thôi , nếu bạn biết chỉ mình cám ơn bạn , :applause:

Last edited by a moderator: 5/5/08