Một buổi đi bẫy gà rừng ở quê

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi ViThang, 20/3/14.

1. ViThang

ViThang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    98
    Một buổi đi thăm do đât thổ ồ chứng tỏ việt Nam Ta cũng rất nhiều gà rừng nhé ! Sáng nay mình thử dạo vào " khe sam " owe bình liêu quê mình cũng nghe thấy có anh chàng ca sĩ thổ dân đang hát đấy nhé

2. AKAY_QNINH

AKAY_QNINH Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,189
    Liều thế chưa gì đã lập topic.Mày bảo anh Hoàng được con mái nào thì để lại Tao nhé.
    Với tư cách là người giới thiệu ViThang vào diễn đàn,AKay nhờ Mod sửa lại tiêu đề cho phù hợp hoặc là...

3. ViThang

Thích đã nhận:
    98
    Hề hề cảm ơn akay nhất định rồi khi anh hoàng có mình để Cho bạn ngay

4. babaqn

babaqn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,093
    Đọc tiêu đề mình cứ tưởng có hình ảnh bác đang đi bẫy gà chứ..........................................!

Hiền cô nương thích bài này.
  5. ViThang

Thích đã nhận:
    98
    Xin lối bạn nhé Baba tại hôm nay thăng e gà tre mình kém quá nên mình k thu đươc hình ảnh gi cả lân sau mình se cố găng sdt của mình đây ,giao lưu nhé 0947749907

Hiền cô nương thích bài này.
  6. Congonly

Congonly Member

Thích đã nhận:
    0
    Các bác ở QN chắc cũng ngoài khu miền Đông Tiên Yên, Bình Liêu, Ba Chẽ đúng k.e ở Đầm Hà mới tập chơi gà rừng rất mong được giao lưu với các bác

7. babaqn

babaqn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,093
    Chào mừng Bạn tham gia diễn đàn ABV hi vọng ae có ngày giao lưu, Không biết hiện nhà bạn nuôi mấy con gr nhỉ, mình nghe nói ở Đầm Hà có một trang trại nuôi gà rừng phải không Bạn?

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:18 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:17 AM ----------

Chào mừng Bạn tham gia diễn đàn ABV hi vọng ae có ngày giao lưu, Không biết hiện nhà bạn nuôi mấy con gr nhỉ, mình nghe nói ở Đầm Hà có một trang trại nuôi gà rừng phải không Bạn?

8. Congonly

Congonly Member

Thích đã nhận:
    0

9. babaqn

babaqn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,093

10. Congonly

Congonly Member

Thích đã nhận:
    0
    Vâng e đang làm trên HN thỉnh thoảng mới về được. Bác chắc vào Ba Chẽ đánh à. E cũng rất muốn đi đánh cho biết nhưng dạo trước công việc bận quá chưa sắp xếp đc thời gian. Gà của e là do thằng bạn trên Yên Bái mua của người quen cho nhưng con trống lớn vẫn chưa thuần được.hix.dạo này lại đang thay lông nữa nên cứ thấy người là nhảy loạn lên chả chăm sóc được nhiều.

11. AKAY_QNINH

AKAY_QNINH Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,189
    Hihihi... chào Bác, rất vui khi Bác tham gia diễn đàn. Tôi,ViThang,babaqn đúng là ở khu vực miền đông. Khi nào Bác về quê mà rảnh thì hú Ông babaqn lên Bình Liêu chơi nhé... Rượu- Chè thì Tôi và ViThang chịu cho.

babaqn thích bài này.
  12. trần kuyến

trần kuyến Well-Known Member

Thích đã nhận:
    61
    Mấy bác quảng ninh dạo này có đi bayyx gà ko đấy? Hôm nay em đi bẫy , nghe thấy gà gáy nhièu quá. Nhưng chẳng thấy con nao vào đá cả. Thấy cứ như là thằng đàn ông bị bất lực ý hjjjj

13. babaqn

babaqn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,093
    Gà MB dạo này ko đá nhau nữa rồi Bác ơi. mấy hôm trước mình cũng đi đánh thấy gr gáy nhưng thả gm ra gáy ko thấy gr đâu nữa.

14. Congonly

Congonly Member

Thích đã nhận:
    0
    Hehe ae miền đông thì cũng dễ nói chuyện, hồi trước còn ở Đầm Hà e lên TY, Ba Chẽ chơi suốt chỉ chưa lên Bình Liêu thôi. nhất trí với bác khi nào nghỉ về quê nhất định sẽ hú các bác để ae gặp nhau giao lưu cơ mà rượu chè thì e hơi kém :'(. Mấy ae ở nhà có hay đi bẫy gà cùng nhau k ạ