Một chú bổi. Hẹn ngày gặp lại

Thảo luận trong 'Chim cu gáy mồi - cu gáy đấu.' bắt đầu bởi trungkienmcsa, 7/9/12.

1. trungkienmcsa

trungkienmcsa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,930
    hôm em vào quê vợ đi chơi tiện thể mang một em mồi đi theo. nghe mấy anh em cu cò trong đó bảo nhau về một em thổ bổ ba khá hay mà chưa ai bắt đc nên em cũng thử vận may xem sao. vào chỉ đc có 3 ngày thì mất hai ngày uống rượu rồi. đc mỗi một ngày đi gác cu. sáng bắt chóng vánh đc một em thổ pha có nước gù khá cứng. buổi chiều em đi gáy từ 16h. và đây là diễn biến một đoạn trận đấu.
    [video=youtube;cSEnf9eHEYw]http://www.youtube.com/watch?v=cSEnf9eHEYw[/video]
    sau đó một lúc không lâu thì trời đổ mưa nên em thi quân. hẹn em bổi năm sau gặp lại vậy

Đảng Cu, Caolanhdt, bdbird and 7 others like this.
  2. NHAT DUY TH

NHAT DUY TH Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4,204
    chúc mừng chú có chuyến về quê vợ thật thú vị ,thật đáng tiếc vì chưa mang em nó về THANH HÓA chú nhỉ !hihi

3. trungkienmcsa

trungkienmcsa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,930
    vâng. do thời gian quá ngắn nên chưa thể bắt đc em nó anh ạ. em nó vẫn chịu đấu mồi cho dù có phần thận trong. lần sau về em quyết bắt đc em nó. từ lần đó về em cũng hoàn thành xong một chiếc lụp của riêng mình hôm nào up lên cho anh và mọi người xem nhé.

---------- Bài viết thêm vào lúc 07:25 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 07:23 AM ----------

các bác nghe xem giọng em mồi kim của em là giọng mồi kim gì nhé. thank các bác nhiều

bdbird, vinhhan, hiepvt and 2 others like this.