Một địa chỉ tin cậy!!!

Thảo luận trong 'CÁC LOẠI CHIM RỪNG KHÁC' bắt đầu bởi chaukietluan195, 29/11/07.

1. chaukietluan195

chaukietluan195 Member

Thích đã nhận:
    0
    Anh Hải cùng các bạn trên diễn đàn thân mến!
    Đà Lạt hiện nay đang hiện hữu có 6 shop kinh doanh chim cảnh cao cấp, đặc biệt nay lại thêm một anh hùng mới khai trương đó là Hùng Du Sinh. Hùng Du Sinh một cái tên quen thuộc với biết bao bạn có một niềm đam mê chim cảnh, nhắc đến anh chúng ta có thể tưởng tượng ra rằng anh là một con người của núi rừng. Anh yêu rừng, yêu chim, chăm sóc chúng như những đứa con yêu dấu. Đặc biệt khi đến với Hùng Du Sinh các bạn có thể yên tâm về mọi mặt, tôi có thể lấy ví dụ như:
    - Giá cả hợp lý. Vì sao tôi nói vậy, các bạn có thể đến bất cứ tiệm chim nào trên Đà Lạt, và mua lấy một con ưng ý, sau đó bạn đến Hùng Du Sinh và cũng chọn mua lấy một con, bạn so sánh hai cái giá mà bạn đã mua chú chim của bạn, tôi chắc chắn rằng Hùng Du Sinh giá MỀM hơn rất nhiều.
    - Uy tín: Khi bán chim cho bất kỳ một khách hàng nào, không phân biệt quen hay không quen, Hùng Du Sinh cũng khẳng định đây là con chim có xuất xứ từ vùng nào để đảm bảo với khách hàng. Không như các tiệm bán chim khác như Dũng Chùa, Châu Kiệt Nô, Sệ, Bi riu đều là những người không thành thật, họ chỉ nhằm vào mục đích kiếm tiền mà không coi trọng chữ tín
    Nói chung nếu có cơ hội các bạn hãy ghé thăm Hùng Du Sinh, một địa chỉ uy tín và đáng tin cậy.

2. khanhvn

khanhvn Active Member

Thích đã nhận:
    0
    anh ơi cho em hỏi địa chỉ của anh y' ở trong đà lạt ạ ? vì sắp tới em sẽ vào đó 4 ngày chắc đến tầm 15 thang 12 la em ở trong đó rui