Một góc giao lưu của anh em đồng môn

Thảo luận trong 'Cu gáy cafe' bắt đầu bởi cucuom, 26/8/13.

1. cucuom

cucuom Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,422
    Buổi sinh hoạt tại Thái Nguyên:applause::applause::applause:
    Như đã hẹn, 8h cucuom đã có mặt tại Thành phố Thái nguyên để dự buổi giao lưu con Cu và nghề chơi được tổ chức tại nhà Hùng đồng lửa. Khoảng 50 anh em khu vực thành phố, các xã huyện lân cận và đại diện anh em một số tỉnh thành đã dần có mặt.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Hùng đồng lửa, thanh niên đầu hói đang ngắm sản phẩm của Cụ Nhật lụp
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Một Lão mồi 25 tuổi lồng với chiến tích hàng nghìn Bổi vẫn trẻ như thanh niên 7-8 mùa (Nói nhỏ với anh em: Lão mồi này cucuom xin mạn phép đàm phán với chủ nhân để được chăm sóc tiếp …nhưng chủ nhân không chịu và chỉ nói một câu: Nó gắn bó với tớ ½ tuổi đời của tớ rồi và tớ sẽ cố gắng chăm sóc nó đến khi mình lên thiên đàng trước hoặc là nó…)
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Tranh thủ trước giờ giao lưu văn hóa ẩm thực, mấy anh em ghé qua thăm gia đình một Cu thủ đất Thái. Anh không quên tiếp đón anh em bằng giàn Gáy đấu và những chén trà đậm đặc nghĩa tình!
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Thắng đọ hay còn gọi là Thắng Bắc ninh, một nghệ nhân làm lồng nổi tiếng. Cặp lồng lá để chơi gáy đấu anh đang cầm trên tay là sản phẩm mới ra và khá hoàn hảo.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Thêm hình ảnh của anh
    [​IMG][/URL][/IMG]
    (Còn nữa)=;=;=;

hoangan, ngocthuong, HKL and 14 others like this.
  2. cucuom

cucuom Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,422
    :applause::applause::applause:Và đây nữa một cu thủ mới nghỉ hưu, anh chọn cho mình CÁI NGU này để được SƯỚNG… Mới chơi được tròn năm nhưng vì có duyên nên anh đã sở hữu nhiều hàng khủng về âm tiếng tại đất Hà thành.
    Thêm hình ảnh chiếc lồng của anh Thắng Bắc ninh
    Thêm hình ảnh em chân dài trong vườn, em chân dài này cứ toang toác suốt buổi tiệc chè làm ảnh hưởng đến không gian thẩm âm của anh em…
    Hình ảnh cái thác nước nhân tạo mà chủ nhà dẫn nước từ sông vào
    Thêm vài hình ảnh nữa
    (Còn nữa)=;=;=;

3. hieukape

hieukape Well-Known Member

Thích đã nhận:
    857
    Thật ngưỡng mộ gia tài của chủ nhân! Nhà đẹp, cây đẹp , chim hay, phong thủy đẹp....hihi. Ths các bác để e phấn đấu.