Một lần vấp ngã

Thảo luận trong 'CÁ CHỌI - CÁ ĐÁ - BETTAS' bắt đầu bởi muoivankhatmau, 2/5/08.

1. muoivankhatmau

muoivankhatmau Well-Known Member

Thích đã nhận:
    800
    Hôm kia ông anh gửi 1 em trắng CT ở Sài Gòn ra đẹp là thế.Hôm nay mang em ra ngắm cho đã mắt.Trước lúc đi học đặt em lên đỉnh tủ lạnh.Lúc về đã thấy em nằm trên sàn nhà,cấp cứu vô ích.Nguyên nhân???
    Tủ lạnh rung làm em sợ quá vọt ra ngoài.Tiếc đứt ruột.Có ai gặp trường hợp này chưa?~X(~X(~X(

2. NguyenVFC

NguyenVFC Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Hè hè, thế thì em chịu bác rồi, lần sau bác đừng để nước trong lọ cá đầy quá là nhất và hai là cố gắng cho em ý vào chỗ nào yên tĩnh chút bác nhé.

3. fallingstar

fallingstar Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Gặp rồi ! con PK trắng khổng lồ cỡ ngón tay của mình năm ngoái ra đi cũng vì thế :(( kiến đưa ma luôn

4. hiepsoi

hiepsoi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    hic, cá sao lại để trên nóc tủ lạnh thế bạn, nếu có dịp bạn ra HN, hãy pm cho phulam, reuca, rất có thể bạn sẽ được sở hữu những chú cá đẹp đấy.

sutulua thích bài này.
  5. reuca

reuca Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7
    Hoan nghênh :applause: những bạn mê cá HM ở xa... nếu có điều kiện đến Hà Nội anh em chúng tôi sẽ cố gắng làm cho bạn đam mê hơn nữa;)

sutulua thích bài này.
  6. Son²GoKu

Son²GoKu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    cho mình xin hỏi tí:bạn reuca để hình avarta là loại HM gì vậy?,chỉ mình biết với:D,thanks

7. reuca

reuca Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7
    Cái này thì tui cũng bó tay~X ~X((. Con này chắc là SSSSS gold ..Vàng kim hoàn hảo (chứ không phải chỉ là vàng ánh kim. Thấy ảnh nó trên mạng đẹp quá + đúng màu mình thích lhế là =))=))

8. hiepsoi

hiepsoi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    ông rêu ới ời, màu gold dòng HM hiện nay ở VN chưa ai duy trì được, chắc phải chờ bác nào qua Thái xách về ép với mấy con mái PK để ra vậy, hic

9. Son²GoKu

Son²GoKu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    thanks bạn :D,mà phải nói con cá đó màu ánh lên chói cả mắt ,ở VN mình thì chưa thấy thiệt,nhưng rồi cũng sẽ thấy thôi,hihi,VN mình cũng có nhiều cao thủ chẳng qua là cá đó quê hương là Thái thôi,bởi vậy nó mới mang tên cá Xiêm :D

10. reuca

reuca Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7
    Các bác trong miền nam đã lai được gold nhưng còn so với S gold như 2 con trước của ông và tui thì chưa được.....cố gắng lai ra vài em mái vàng nữa khi nào có dịp nhờ các bác trong nam kiếm một vài em trống S gold như lúc trước vậy.