Một số hình ảnh buổi họp mặt

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi Garungdatquang, 22/9/13.

1. Garungdatquang

Garungdatquang Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    1,930
    hình 1 : Tí Cua, a Việt Q9 (firewallpaultra ), chú Thạnh ( garungdatquang ), Nhân ( e Tí Cua ), a Duy ( ndy )
    hình 2 : trao giỏ gà đấu giá của Ngocthuong : Tiến ( trantienmyduc ), Ngocthuong.
    hình 5 : garungkill, Voquangnhuong, a Quý ( bạn mod CN Huy ), Ngocthuong, a Đông ( dong_pham ), a Phát ( garungviet ). a Long ( Air Gun ), a Việt, Tiến, Thanh ( thanhbaoloc )
    [​IMG] [​IMG]
    hình 7 : chị áo Đỏ là bà xã a Việt Q9 , chị áo Xanh là bạn gái của a Duy Anh ( mcbt, a mặc áo sơ mi màu nâu ngồi kế bên, còn cái thằng mà cắm đầu ăn là Tí Cua ), có 2 người tên Duy Anh là nguyenleduyanh ( mặc quần lững nên mắc cỡ ko chụp hình ) và mcbt
    hình 8 : trao giò gà cho người thắng đấu giá : chú lộc ct.
    hình 9 : a Đông ( Dong_Pham), chú Thạnh, chú trihuynh ( Mod trihuynh ), a Huy ( Mod CN Huy ), chú Lộc ( lộc ct )

Last edited by a moderator: 22/9/13
  2. Tí Cua

Tí Cua Thành viên chính thức

Thích đã nhận:
    3,835
    xin bình luận cho rõ ràng nha mọi người ( từ trái qua phải ) :
    hình 1 : Tí Cua, a Việt Q9 (firewallpaultra ), chú Thạnh ( garungdatquang ), Nhân ( e Tí Cua ), a Duy ( ndy )
    hình 2 : trao giỏ gà đấu giá của Ngocthuong : Tiến ( trantienmyduc ), Ngocthuong.
    hình 5 : garungkill, Voquangnhuong, a Quý ( bạn mod CN Huy ), Ngocthuong, a Đông ( dong_pham ), a Phát ( garungviet ). a Long ( Air Gun ), a Việt, Tiến, Thanh ( thanhbaoloc )
    hình 7 : chị áo Đỏ là bà xã a Việt Q9 , chị áo Xanh là bạn gái của a Duy Anh ( mcbt, a mặc áo sơ mi màu nâu ngồi kế bên, còn cái thằng mà cắm đầu ăn là Tí Cua ), có 2 người tên Duy Anh là nguyenleduyanh ( mặc quần lững nên mắc cỡ ko chụp hình ) và mcbt
    hình 8 : trao giò gà cho người thắng đấu giá : chú lộc ct.
    hình 9 : a Đông, chú Thạnh, chú trihuynh ( Mod trihuynh ), a Huy ( Mod CN Huy ), chú Lộc ( lộc ct )

Last edited by a moderator: 22/9/13
  3. mcbt

mcbt Well-Known Member

Thích đã nhận:
    332
    góp thêm chút hình ảnh về buổi họp mặt

4. namquoc

namquoc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,592
    Chúc mừng anh em hội gà rừng ABV phía Nam đã off thành công buổi off lần thứ nhất. Qua các hình ảnh thấy vui quá. Hơn nữa, còn công tác tư tưởng đến mức cả bà xã, bạn gái cũng tham gia mới tài; đưa mọi người xích lại gần nhau, làm thú chơi thêm say!
    Ahhh mà nhậu gì hơi bị tốn mồi thế nhỉ: các đĩa mồi gần sạch trơn cả!:laughing:

Last edited: 22/9/13
  5. mcbt

mcbt Well-Known Member

Thích đã nhận:
    332
    ae đang giao lưu, giao ly

6. voquangnhuong

voquangnhuong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    100
    Lần đầu tiên tham gia offline, cũng là lần đầu tiên có được 1 cặp grr , Cám ơn anh Tí cua, bạn Thông nhiều nhé! cám ơn các chú, các ae..., 1 ngày khó quên.

7. trihuynh

trihuynh Guest

Thêm vài hình ảnh:

Một số hình gà. Tổng cộng 5 con

8. nguyenktcn

nguyenktcn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,145
    Chúc mừng buổi họp mặt đã diễn ra tốt đẹp , hy vọng sẽ có nhièu dịp như thế này ! Gà mồi của các bác rất đẹp , rất ngưỡng mộ các bác !

9. firewallpaultra

firewallpaultra Well-Known Member

Thích đã nhận:
    731
    Hôm nay có một ngày họp mặt vui quá chừng.
    - có chú garungdatquang từ Quảng Ngãi
    - Có sự hiện diện của mod Trihuynh từ Sóc Trăng
    - Hai bạn garungkill, thanhbaoloc từ Bảo Lộc
    - Bạn mcbt và bạn gái từ Bến Tre
    - Chú Lộc ct(hội cu gáy), dong_pham, ngocthuong, ady, Air Gun
    - Anh em ở Bình Dương Mod CN Huy, Tí Cua, Duy Anh, trantienmd, Thông, Nhân.... mình không nhớ hết và những người bạn đi theo.
    Thật là khâm phục các anh, các chú không quảng đường xa.

10. Garungdatquang

Garungdatquang Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    1,930
    Một ngày thật là vui, một chuyến đi xa mà ấm áp tình người, cảm ơn tycua và 2 Mod là người đã chắp nối cuộc gặp mặt này, cảm ơn mọi người. Hy vọng năm sau sẽ gặp được nhiều a e nữa....lúc nãy tranh thủ mượn cái máy vi tính lễ tân khách sạn nên vội quá chưa up hết các hình ảnh.

11. Tí Cua

Tí Cua Thành viên chính thức

Thích đã nhận:
    3,835
    món quà miền tây của a mcbt gởi tặng Tí Cua ( chiều giờ ko có đt nên ko up ảnh đc, giờ mới có mà up lên ). cám ơn a mcbt nha, làm hết chai là xỉn chắc.

12. ngocthuong

ngocthuong Cu gáy ABV Sài Gòn

Thích đã nhận:
    1,729
    Bác Tí cua đưa hình lên chi nữa lẽ ra kẹo dừa + bánh phong bác phải chia cho ae tráng miệng chứ .đem về nhà ăn 1 mình con up lên khoe nữa ai chứ e là em thèm rồi đó

13. GarungchuprongN

GarungchuprongN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    450
    Chúc mừng buổi giao lưu họp mặt của anh em diễn đàn ABV khu vực phía nam đã diễn ra thành công tốt đẹp, hi vọng buổi họp mặt năm sau mình sẽ tham gia được.

14. mcbt

mcbt Well-Known Member

Thích đã nhận:
    332
    quan trọng là chai rượu nếp đó ngocthuong, uống rượu một mình đâu có vui phải có bạn hiền thôi

15. gatrect

gatrect Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,749
    Thấy anh em tham gia vui quá rất tiếc vì bận việc không đi được, chúc mọi người có thêm niềm vui, mấy bữa nay không vào diễn đàn thấy mọi người nói mình quá, bây giờ lên tiếng không phải thanh minh thanh nga với ai. Xin đính chính mình nói bác Duy (kiatisa) vào diễn đàn chắc anh em diễn đàn năm nay làm ăn khắm khá, anh em diễn đàn thêm nhìu kinh nghiệm do bác ấy truyền lại; còn câu mình nói bác ấy ném cho vài cục gạch là ném cho con gà tre mình định tặng đấu giá chứ không có ý gì khác, mọi người hiểu sai vấn đề rồi; đọc nên đọc kỹ sẽ hiểu ngay ý tôi thôi, không có ý gì khác, cá nhân cáo lỗi chú tícua nhé vì tạo sự nhằm lẫn cho chú, mình tham gia diễn đàn này để vui và học hỏi khẳng định 100% với anh em và mod mình không hề có bất cứ ý xấu nào và xúc phạm ai, mấy bữa nay có 3 số điện thoại lạ thường xuyên điện để chủi mình như Việc vui là chính còn thành viên nào chủi cũng được, vừa qua cá nhân cũng vậy không xấu bụng với ai, nếu anh em thấy cá nhân tôi không xứng đáng chơi ở diễn đàn này thì đề nghị mod xóa tư cách thành viên của cá nhân tôi, chứ cái kiểu mình không có ý gì xấu mà bị chủi trên điện thoại hay nhắn tin thì oan cho tôi quá, thà nghỉ chơi còn hơn. Việc diễn đàn nào cũng có nội quy, nếu tôi vi phạm thì các mod đã xử lý, việc anh em nào nói tôi và điện thoại vậy thì oan tôi quá, còn việc bác nào chửi tôi nói tôi cố tình xúc phạm thì cứ cho bằng chứng đi nhé, đừng điện thoại làm phiền tôi, xin đừng hăm dọa tôi tiếp hết, mình lớn rồi nói cái gì thì nên thận trọng cá nhân tôi đã không muốn nói đến bác bác cứ suy nghĩ lại thái độ của bác đi nhé vu cáo đủu điều, tôi không còn chơi bên kia cũng không muốn nhắc đến bên kia
    cá nhân rất bức xúc hơi lạc đề tí mong các mod và chủ topic thông cảm

Last edited: 23/9/13
    dong_pham, loc ct and ltdhong like this.
  16. tranthaiGL

tranthaiGL Well-Known Member

Thích đã nhận:
    254
    Chúc mừng cuộc hội ngộ những người đam mê gà rừng miền nam thành công tốt đẹp và gắn kết tình ae chú bác thân mật hơn. Nhìn 5e chiến kê mà chảy cả nước miếng ước gì mình có 1em như vầy hixhix . Chúc mừng.

17. Chí Tình

Chí Tình Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,085
    chúc mừng toàn thể anh em khu vực phía nam, chúc ae một mùa gà mới bội thu. Mình thích nhất là sự đoàn kết như vậy.
    Anh em miền trung e cũng làm một buổi offline như thế này ae nhỉ. Bác nào nhất trí giơ tay. (từ hà tĩnh vào quãng ngãi.)

18. pham dang khoa

pham dang khoa New Member

Thích đã nhận:
    5
    Chúc mừng các a đã có buổi họp mặt thành công tốt đẹp .

19. trantienmyduc

trantienmyduc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    417
    Buổi offline rất vui!!!, bổ ích!!, và thực tế!!!!!!!!!!!!!
    mình cũng góp vui 2 tấm hình

hình 1: mình nhận giỏ gà của ngocthuong

hình 2: a Đông, chú Thạnh, chú Tri Quỳnh, a Huy, chú Lộc

20. gatrect

gatrect Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,749
    Có phải anh Trihuynh là anh hơi to đó phải không, còn anh Thạnh thì có dáng rất thư sinh, chú Tícua rất bảnh trai, thấy anh em vui mà phát thèm, vui quá