Một số hình ảnh đẹp về gà rừng (do Aya Hutan malaysian chụp ảnh)

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi Chưa đăng ký, 19/7/13.

1. gatrect

gatrect Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,749
    Bài viết trên do haineo sưu tầm gửi anh em sáng nay, không biết lý do gì mà đăng là chưa đăng ký, thân gửi anh em xem cho vui

2. AKAY_QNINH

AKAY_QNINH Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,189
    Cá nhân Tôi xin cảm nhận Chú haineo như sau.Trước đây Tôi cứ đoán Chú haineo là thegioigarung nhưng ngẫm kĩ lại có lẽ không phải.Chú haineo có tính cộng đồng hơn,Chú ấy lại còn kêu gọi họp mặt này nọ khu vực miền nam.Những điều này ở thegioigarung không bao giờ có.Chú thegioigarung chủ yếu hay khoe mình nhiều gr,nhiều gà mồi.nhận xét gr người khác luôn thế này thế nọ(chưa nói xấu Chú Trang đâu nhe)
    @haineo:Chú ơi,nếu Chú có cùng niềm đam mê thuần khiết với Gr thì AE diễn đàn cũng rất quý,rất mừng.Chú nên mở ít chủ đề thôi,làm mấy chủ đề hay cứ trôi tít mãi về mấy trang sau.Chú muốn lên thành viên chính thức thì Chú làm như Cháu nè,thread ai Cháu cũng lao vào tào lao chút ít.

3. gatrect

gatrect Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,749
    Cám mơn Akay nhiều mình viết ít lại theo yêu cầu anh em rồi đó, 1 tuần chỉ làm 3 thôi, rất cám ơn bạn đã chia sẽ, tôi làm gì mà biết bác trang đâu

4. babaqn

babaqn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,093
    xin chào bác haineo , bác chịu khó nghiên cứu sưu tầm và thread chủ đề mới quá, xin hoan nghênh bác . nhưng toàn cái ae đã tìm hiểu từ trước rồi. bác nên thread cái nào mới mới 1 tý đê . ví dụ như gà rừng của bác chẳng hạn...

5. ca_vangSG

ca_vangSG Well-Known Member

Thích đã nhận:
    766
    Ayam tiếng Indo là con gà .Ayam hutam là con gà rừng chứ có phải tên người đâu bác ơi !!!

nobitui and Ông già nam bộ like this.
  6. LinhKe_LangSon

LinhKe_LangSon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    35
    Bác Chủ thread phải sàng lọc qua nội dung mí dc cung cấp cho AE chứ.Cứ nhặt dc cái gì cũng quẳng lên là sao?tên chủ đề nhầm lung tung,may mà cavang_sg đính chính giúp