Một vấn đề khó hỉu cần hỏi????

Thảo luận trong 'Thông báo - Hoạt động - Góp ý' bắt đầu bởi langtuvn1991, 7/11/07.

1. langtuvn1991

langtuvn1991 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Mấy anh admin cho em hỏi cách đây 1 tháng em thấy tổng số bài của em là hơn 200 bài viết và là thành viên tích cực sau 1 thời gian ko để í hôm nay em nhìn lại th6ay1 chỉ cón 175 bài viết và chỉ là thành viên chính thức thui,nhờ mấy anh giải thích giùm em

2. aeolus

aeolus ...overload...

Thích đã nhận:
    1,778
    Mình nghĩ 1 lý do là bạn post bài ngoài lề nội dung nên bị xoá.

3. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Có 1 số lý do sau mà ai cũng mất bài viết chứ không riêng gì bạn cả, chỉ do các thành viên không để ý thôi.
    - Một số topic sẽ không còn được đếm bài viết nữa, như trong mục chuyện ngoài lề, trung tâm thương mại ABV...
    - Các Mod dọn dẹp các bài không cần thiết để không ảnh hưởng nhiều đến tài nguyên của 4r.
    - Sát nhập một số bài viết có cùng nội dung và tác giả, pót cùng 1 thời điểm.
    vv...
    Vì vậy mong các thành viên thông cảm.

4. langtuvn1991

langtuvn1991 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Em cũng nghĩ là vậy nhưng sao vào chỗ những bài viết đã đăng thì hiện đầy đủ mà chỗ đếm bài viết thì thiếu.mà ko phải thiếu ít,thiếu vừa đủ 100 bài (280 bài => 180) ????????????????????/

5. bicon

bicon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    thì tới 100 bài nằm trong những mục không tính bài viết! ai mà chẳng vậy.............. hihi