mua hạc đỉnh hồng giá rẻ ở đâu???

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Kinh nghiệm cá nước ngọt' bắt đầu bởi cá chiến, 10/8/06.

1. cá chiến

cá chiến Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    em đang cần mua khoảng 4 con(hay 6 con nếu giá rẻ)nhưng không biết chỗ nào bán hết gần nhà em bán mắc quá đến 15k 1 cặp mà xấu hoắc vì bị lai tùm lum hết,anh nào biết chỗ có cá đẹp chỉ dùm em,em cảm ơn rất nhiều trước.

2. cá chiến

Thích đã nhận:
    0
    em thèm quá rồi=P~ =P~ =P~ :x :x :x sao không anh nào chỉ giúp em hết vậy:crying: :crying: :crying: :crying: :crying: ,em rất thích những bé này anh nào biết chỉ cho em đi mà.

3. haituonglong

haituonglong Giáo sư

Thích đã nhận:
    78
    Hề hề, kiếm được mấy con cá đẹp như ảnh thì khó lắm, chắc không có quá....
    Nhưng nếu chịu khó lượn các hàng cá cảnh thì may ra vớ được. Nói chung không ai khuyện bạn chỗ mua được đâu, trừ chính bạn chịu khó tìm kiếm

4. cá chiến

Thích đã nhận:
    0
    cảm ơn anh đã khuyên bảo em nha,tại em thấy có mấy anh nuôi mấy con này đẹp quá nên mới đua đòi theo đó mà(^_^).

5. trucxinh

trucxinh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Chài sao con trong hình 1 mập như con heo dzị( nghi nó bơi không nổi wá)?
    Nếu bạn muốn mua cá rẻ, tốt nhất bạn phải tự lê la, mò tìm ở mọi nơi, mọi ngóc ngách sẽ tìm được chỗ bán cá rẻ. Như kinh nghiệm của mình đây, mình đi mua cá thần tiên hỏi ở 1 chỗ thì 15k/con, ráng đi cách đó 4,5 căn thì nó lại bán 5k/con, bó tay! Còn nữa, cá ba đuôi tàu mình hỏi có chỗ 25k/cặp, có chỗ 4,5k/con và rẻ nhất là bà bán cá đầu hẻm nhà mình 2k/con ,mặc dù trông những con cá này lớn và đẹp như nhau mà giá chênh lệch vậy đó! Tùy chỗ bán thui.

6. cá chiến

Thích đã nhận:
    0
    anh nói đúng đó hôm qua em có đi mua thì có chỗ bán 25/1 con chỗ thì 10k/1 con hỏi bán cặp có bớt hông họ chẳng thèm nói đúng là dễ giận thiệt,cảm ơn anh nha.