mua thuốc Bio Fist MV tại HN ở đâu???

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi hiephiep112, 11/4/07.

1. hiephiep112

hiephiep112 Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Em có một chụ bị sình bụng chữa đủ thứ rồi từ Metronidazol đến gói thuốc tim của TQ cũng ko ăn thua...nghe nói có thuốc Bio Fist MV mới...em hỏi mua loại thuốc này ở đâu tại hà nội vậy???

2. coongvip

coongvip Well-Known Member

Thích đã nhận:
    109
    Anh lên Aquagreen xem sao .Em thấy ở đó nhiều loại thuốc lắm ( có lẽ là nhiều nhất ) . Mà em thấy cá của anh sình bụng lâu lắm rồi mà chưa bị chết thì cũng hơi lạ.Hay là ko phải bị sình bụng ???? có lẽ là trứng cũng nên :laughing:

3. hiephiep112

Thích đã nhận:
    0
    ơ đấy mình lên rồi nhưng ở đây toàn thuốc việt nam và thuốc ng ta tự chế hay sao y...

4. kimcuongxanh

kimcuongxanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    17
    em thấy metro tốt đấy chứ, anh cứ chơi hẵn 1 viên cho cá nhỏ và 2 viên cho cá trưởng thành cho em bảo đãm sạch ruột ngay

5. secret1982

secret1982 Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình có một địa chỉ nhưng không biết có loại bạn cần tìm không nhưng mình thấy ở đấy có nhiều loại thuốc hay lắm.
    Bạn lên cửa hàng cá cảnh 38 phố yên phụ - Anh Hải

6. hiephiep112

Thích đã nhận:
    0
    bạn ơi có phải cái cửa hàng ngay ngoài đường phố yên phụ ko???Cửa hàng ý hồi trước mình cũng lên hỏi mua thuôc rồi nhưng ko có chỉ có cái loại thuôc nc 50k 1 lọ, mình dùng rồi nhưng ko khỏi.hic...tiện cho hỏi luôn ai biết mua JBL ở Hà nội? bạn nào biết chỉ cho mình nhé.