muốn được tặng 1 cặp gà rừng lai cho bác GATRECT nhưng không biết gửi theo địa chỉ

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi boygialai, 21/11/13.

1. boygialai

boygialai Active Member

Thích đã nhận:
    89
    thấy bác mất gà thật đáng tiếc niềm đam mê đang trào dâng nay lại tụt mất,e muốn gửi tặng cho bác 1 cặp gà.với hy vọng bác được an ủi phần nào,dù chưa quen biết nhưng với nổi niềm nd chơi gà em cũng hiểu dc phần nào tâm tư của bác.hãy gửi địa chỉ qua email blackboypk2000@yahoo.com để nhận dc gà trong thời gian sớm nhất bác nhé,chúc bác và gia đình sức khỏe nha

2. Tí Cua

Tí Cua Thành viên chính thức

Thích đã nhận:
    3,835
    đc vậy thì tốt quá rồi, a gatre mau lên nhận quà kìa. chúc mừng a nha, cám ơn boy chia sẻ với a e nha.

3. firewallpaultra

firewallpaultra Well-Known Member

Thích đã nhận:
    731
    Bác cho hình ảnh em nó lên cho bác gatrect và anh em diễn đàn xem với. Chúc mừng bác gatrect, bác vào nhận gà kìa.

gatrect thích bài này.
  4. gatrect

gatrect Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,749
    Cám ơn tấm chân tình của chủ topic và anh em, mình rất lấy làm biết ơn, trước hết xin thay mặt gia đình xin chân thành cám ơn anh em đã quan tâm, từ nay mình xin hứa với anh em diễn đàn sẽ giữ mãi lửa đam mê bắt tay cùng anh em diễn đàn xây dựng ngày càng tốt hơn.
    Trân trọng

5. chanlun

chanlun Well-Known Member

Thích đã nhận:
    47
    Con gà không quý vì nó bao nhiêu tiền mà tình cảm của chính người nuôi với con gà mới là điều đáng quý nhất!

gatrect thích bài này.
  6. gatrect

Thích đã nhận:
    3,749
    Đúng vậy mình thì rất thích gà, thích nhất là mấy em gà rừng có giọng gáy rất hay và màu lông tuyệt đẹp, thích cái cú đánh chết người của nó, những thế võ khỏi chê vào đâu được. Đi làm về chưa vào nhà thì đã ra bợ gà rồi, riết rồi vợ la đòi làm thịt nhưng cô ấy thấy mình mê quá còn mua lúa và thức ăn và sâu gạo cho ăn dùm luôn, rồi vợ cũng mê theo luôn

7. Hieu Ca Rem

Hieu Ca Rem Well-Known Member

Thích đã nhận:
    909
    chucf mừng a hai neo nha vạy là có thể mùa này có gà ẫm lên em rồi anh e mình cùng chinh chién rồi,hehee

gatrect thích bài này.
  8. gatrect

Thích đã nhận:
    3,749
    Cám ơn chú Hiếu nhiều, khỏe thật chưa, đi rừng lại chưa, đi thì nhớ box bài cho anh em xem nhé

9. Hieu Ca Rem

Hieu Ca Rem Well-Known Member

Thích đã nhận:
    909
    hehe,cám ơn a đã quan tâm sức khỏe, bữa nay e cũng khỏe rồi anh ah, nhung đang bị giam tại q12 tphcm chưa về đc nên chua lên rừng đc anh ah, mama k cho về

gatrect thích bài này.
  10. chanlun

chanlun Well-Known Member

Thích đã nhận:
    47
    Vậy là bác có cô vợ tâm lý quá rồi còn gì nữa hihi nhà tôi có mảnh đất nhỏ thôi nên cũng nuôi được vài con chơi cho vui.với lại nhà lại nuôi gà trọi nữa.may mà ở nhà ai cũng ủng hộ mình nuôi gà cho đỡ chán.ngày nào mà không nghe tiếng gà gáy sáng là thấy buồn buồn thiếu thiếu cái gì đó

gatrect thích bài này.
  11. gatrect

Thích đã nhận:
    3,749
    Vì lý do tế nhị nên gatrect đã gửi tin nhắn riêng cho biết về địa chỉ và số điện thoại cho chủ top boygialai, nay báo cáo anh em được rõ, mong sớm nhận được tin hồi âm của bác ấy, mình sẽ gửi tặng bác ấy lại quà của miền tây sông nước, rất cám ơn bác ấy có tấm chân tình cao quý dành cho mình, trân trọng

vuongthanhthong thích bài này.
  12. trihuynh

trihuynh Guest

Vì lý do tế nhị minh xóa bài viết trên của garungcondao. Nếu garungcondao có thắc mắc gì thì PM cho mình nhé.

13. nobitui

nobitui Well-Known Member

Thích đã nhận:
    417
    Nobitui khi đọc bài của garungcondao có ý nghỉ chắc có lẻ giống mod quá! . . . . . . . . .

gallus-vu thích bài này.
  14. ahome.vn

ahome.vn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    241
    không lẽ cả 2 là một hả mod viết sao cho đủ 50 kt bây h

15. gatrect

Thích đã nhận:
    3,749
    Bác boy lúc này sau rồi gà qué ra sau, sau mình gọi cho bác không được vậy ta

16. namquoc

namquoc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,592
    Nếu tôi đoán không nhầm thì có phải là chiêu "Phờ rồ" tự sướng không? Nếu đúng thì chiêu này quá cũ và người chơi cũng kém: Dù lập bao nhiêu nick đi chăng nữa thì khi đăng nhập a e không nhận ra ngay nhưng với các Mod, tín hiệu báo về tức thì là 1 đối tượng dùng nhiều nick khác nhau mà thôi. Người ta cười thầm cho đến khi thấy lố bịch quá thì buộc phải xóa!=)) Việc gì phải "ném đá giấu tay" thế nhỉ?! Hình như chiêu này đã có cao thủ chơi trước rồi?!!!
    Muốn dùng phần mềm giấu địa chỉ IP không?

Last edited: 16/6/14
  17. gatrerungvinhlo

gatrerungvinhlo Banned

Thích đã nhận:
    347
    Bác này rảnh đây, lại móc ra chuyện cũ làm chi vậy ta

18. thanhjjk

thanhjjk Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,715
    Bác boy lúc này sau rồi gà qué ra sau, sau mình gọi cho bác không được vậy ta]

mình đi cà mau có ngang nhà bác gatrect không nhỉ sdt 0994874484 bác liên lạc nhé nếu tiện đường thì mình khỏi gửi qua bưu điện

gatrect thích bài này.