Ngày hội của những người đam mê khuyên!!!

Thảo luận trong 'CHIM VÀNH KHUYÊN - Chim Khoen (Zosteropidae)' bắt đầu bởi duoixoe, 29/1/08.

1. duoixoe

duoixoe Well-Known Member

Thích đã nhận:
    10
    Ngày 27 âm lịch này( tức 3-1 dương) tại Bách Thảo sẽ diễn ra hội thi chim Khuyên, chính vì vậy mình mong ngày hôm đó anh em trong diễn đàn cùng đi và gặp nhau giao lưu vì theo mình thấy trong diễn đàn anh em đều biết tên nick của nhau mà nhiều khi chưa biết mặt nhau ngoài đời, vậy mình mong ngày chủ nhật này anh em sắp xếp thời gian đến thứ nhất là để chiêm ngưỡng và nghe những chú chim Khuyên thi , sau đó là để anh em gặp nhau giao lưu học hỏi kinh nghiệm.Xin cảm ơn anh em đã đọc chủ đề này và xin chúc anh em trong hội chim Khuyên nói chung và toàn thể anh em chơi chim nói chung 1 năm mới AN KHANG THỊNH VƯỢNG, SỨC KHỎE DỒI DÀO để chăm sóc được những chú chim thân yêu và có được nhưng chú chim như mình hằng mong muốn.

2. kaia292

kaia292 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    39
    ý kiến của chú hay đấy, nhưng anh xin đính chính lại là ngày đấy là ngày 3-2 dương. ae nào rỗi thì đi giao lưu cho vui.

3. soncaxin

soncaxin Well-Known Member

Thích đã nhận:
    21
    :applause::applause:Hoan hô bác khởi động phong trào cho AE gặp gở giao lưu:applause::applause:
    Các anh em khác cùng tham gia nhé:-S

4. anhnhu

anhnhu Active Member

Thích đã nhận:
    0
    mong sao hôm đó không bị mưa và lạnh quá :(:.em cũng máu lên đó giao lưu lắm

5. khoen_pro

khoen_pro Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    em cũng rất tán thành việc gặp mặt nhau nhưng mà em nghĩ là gặp ngày 27 âm là không hợp lí . Gần tết rất nhiều người bận bịu đễ chuẩn bị . Nếu gặp nhau vào ngày đấy e rằng khó có thể đông vui được . Em thay mặt những người phải chăm lo cho hạnh phúc gia đình (kiếm tiền) tha thiết mong ông nào nghĩ ra i' tưởng tuyệt vời đấy chuyển thời gian ra sau tết....