Nghệ Nhân VS NGhệ Sĩ

Thảo luận trong 'Chuyện khác - Chúc mừng - Thư giãn' bắt đầu bởi ai-armani, 7/12/07.

1. ai-armani

ai-armani Well-Known Member

Thích đã nhận:
    95
    Hôm nay hứng hứng làm vài bài hát ,mong các bác nghe xong cho ý kiến ủng hộ em để sau này cho ra những videoclip hay hơn .Xin chân thành cám ơn

<object width="425" height="355"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/8np1Q_IQibw&rel=1"></param><param name="wmode" value="transparent"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/8np1Q_IQibw&rel=1" type="application/x-shockwave-flash" wmode="transparent" width="425" height="355"></embed></object>

Last edited by a moderator: 7/12/07
  2. Duongnguyen

Duongnguyen The last Maya

Thích đã nhận:
    60
    Haha, ku Ái đa tài ghê. Trước khi chơi đàn, đứng lên sửa lại cái quần, làm 1 ngao thuốc, Y như nghệ sĩ lớn vậy, kakaka
    Món đàn này ku luyện lúc bị ghẹ bỏ phải hong?
    Ở trần, mặc tà lỏn, ngậm phì phèo điếu thuốc làm 1 bài Slow rock đi ku

3. ai-armani

Thích đã nhận:
    95
    hahahha : em hỏng dám đâu ,vì em ốm lắm ở trần là AE bỏ chạy hết ,hihihih .có gì em sẽ up thêm ,mà hổng ai khen em hết ,huhuh ,chắc em hát dỡ lém hay seo đó

4. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Thôi chết.. rách cái loa của tớ rồi. :laughing:
    Đùa vậy thôi, nhà mình chưa có loa, để thứ 2 đến cơ quan nghe thử mới được, nếu mấy cô ở cơ quan mà ngó thấy rất khoát Ai phải Pm cho GHT cái địa chỉ để se cho mấy em đó.
    GHT chứng kiến được tài nghệ nhân của Ái rồi, bây giò lại thấy phong cách nghệ sỹ nữa, thấy Ái thật đa tài.
    :applause: :applause: :applause:
    Hôm nào ái cho Duongnguyen biểu diễn cùng, 2 bạn cởi trần mà hát mới có được đối trọng đó. :devil:

5. ai-armani

Thích đã nhận:
    95
    @GHT: cám ơn bác đã wa khen nhưng em sợ post đc lên ko đúng với tiêu chí của dd , thôi thì e post dc Y! của em nhe bác voduyai2001 .Có gì bác giới thiệu cho em làm ca sải nhe bác ,cám ơn bác rất nhiều
    Thân Chào

6. kkk

kkk Freeze

Thích đã nhận:
    6
    Nhà nước đã có Quy định Cấm quảng cáo và tuyên truyền các hình ảnh về thuốc lá đấy,sau này có làm clip khác thì bỏ điếu thuốc đi,kiếm cái gì đó gặm đỡ,bánh mì chẳng hạn,trông còn lãng tử hơn nữa đó Ái,hehe.

Last edited: 11/12/07
  7. Duongnguyen

Duongnguyen The last Maya

Thích đã nhận:
    60
    Ái ơi, làm 1 bài này đi, chắc hợp với tâm trạng và giọng của ku lắm đó
    bài này chơi đàn khá hay

<object width="300" height="270"><param name="movie" value="http://www.nhaccuatui.com/m/hrGZk7G_5e" /><param name="quality" value="high" /><param name="wmode" value="transparent" /><embed src="http://www.nhaccuatui.com/m/hrGZk7G_5e" quality="high" wmode="transparent" type="application/x-shockwave-flash" width="300" height="270"></embed></object>

8. ai-armani

Thích đã nhận:
    95
    @Dn :bài này nghe làm sao sao ý anh ah ! hổng hay lém , em đang chuẩn bị ra video clip mới nè ,có gì sẽ up cho anh và AE nghe chơi nhé
    Nhưng dù sao cũng cám ơn anh nhé ,hihih

9. Bad_Guy

Bad_Guy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    61
    Nhà bác Armani có đàn chó đẹp, bác lại còn hát hay nữa (em nghe rất tâm trạng)...:D. Chúc mừng chúc mừng...

10. ai-armani

Thích đã nhận:
    95
    Cám ơn bác BG nhé ,e cũng tập tành hát cho vui và chia sẻ với anh em .Hy vọng AE sẽ được giảm stress sau khi nghe e hót nhe ! chứ đừng có căng thẳng thim là em mừng lém lém rầu !!
    Và seo đây là 2 video clip mới "ken-sa-beng" để phục vụ các bác
    <object width="425" height="355"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/CmC3YyPe1A8&rel=1"></param><param name="wmode" value="transparent"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/CmC3YyPe1A8&rel=1" type="application/x-shockwave-flash" wmode="transparent" width="425" height="355"></embed></object>

11. ai-armani

Thích đã nhận:
    95
    Và thêm 1 bài nữa ,các bác nghe thư giãn rùi cho em tí ý kiến nhé
    <object width="425" height="355"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/2ACOt_iA1dY&rel=1"></param><param name="wmode" value="transparent"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/2ACOt_iA1dY&rel=1" type="application/x-shockwave-flash" wmode="transparent" width="425" height="355"></embed></object>

12. Amoro

Amoro Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    dzô tới đây trổ hàng ( ý lộn trổ tài ) hả anh .......... kaka hay đó ....... mà seo nhìn anh giống thất tình quá :D

13. ai-armani

Thích đã nhận:
    95
    Thank Amoro nhé,heheh hok fải thất tình mà buồn wé tối ngày chỉ cá với chó nên thấy ko có chút lãng tử gì ráo bèn vác cây đàn ra nghêu ngao mà cũng ko bít sao cho nó vui nên đem lên 4rum cho anh em cùng chia sẽ.

14. trieuhoang

trieuhoang Member

Thích đã nhận:
    0
    Trời ơi! Bác đàn hay quá, mà giọng hơi bị chuẩn à nha! Không phải hạng xoàng đâu đấy, mình mới xem 1/2 clip đầu tiên mà thấy phê quá trời luôn! Có dịp nào được gặp bác mình lai rai rồi làm vài bài là nhất luôn đấy phải kg bác Ai. Nhớ post tiếp cho ae thưởng thức nha!

15. ai-armani

Thích đã nhận:
    95
    okie thank bác nhìu lém em vỡ Nỗ Mũi rùi hihih,cái món mà lai rai nghêu ngao thì em chịu nhất đó:laughing: :laughing: bữa nào bác vào SG thì anh em bào thui.Chào bác chúc vui vẽ

16. greenarowana

greenarowana Well-Known Member

Thích đã nhận:
    89
    Trông bạn lảng tử quá ..nuôi cá cũng là nghệ thuật và người nuôi cá cũng là nghệ sĩ..chúc bạn thành công trong nhiều lĩnh vực nhé !

17. trieuhoang

trieuhoang Member

Thích đã nhận:
    0
    Clap...clap...! Hay quá! Cám ơn Ai đã nhiệt tình phục vụ ae, thiệt tình mình thích nghe tiếng đàn thùng lắm! Ai chơi đàn hay thế chắc có nhiều em theo lắm nhỉ!! Hihihihi!!! Nhớ có tác phẩm mới cho ae thưởng thức nha!!!

18. ai-armani

Thích đã nhận:
    95
    @Trieuhoang : hổng có ai theo mình hết đó bác ơi ,bởi vậy cũng đành xin làm người hát rong ,dạo này bận wá cho nên hổng fục vụ anh em được , để rãnh rãnh mình sẽ làm tiếp
    Thân chào

19. ai-armani

Thích đã nhận:
    95
  20. BettaKTN

BettaKTN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    haha..Lâu rùi mới lại nhìn đc mặt anh Ái.^^!
    Coi cái clip đầu, hiz, theo dõi hơn 1min đầu tiên,sặc sụa vì khói thuốc mà chưa đc nghe j ngoài jọg LT.^^!pó tay.
    Còn "Đi về nơi xa" thì...miễn bàn..good good..hì