Nghe tiếng chim cu gáy_BINHTHUANCU mà lạc đề

Thảo luận trong 'Cu gáy cafe' bắt đầu bởi cuvietnam, 15/10/13.

1. cuvietnam

cuvietnam Lãng tử

Thích đã nhận:
    13,734
    Về đến nhà rồi hả chú? sau khi chia tay chú anh làm tiếp 1 hiệp giao lưu với chú Hòa Mập Q9 nữa, chú Mập này uống kinh quá làm anh cũng đuối luôn......heeeeee. À mà chú hứa với anh rồi đấy nhé, không làm cho DĐ thêm căng thẳng đấy. Thân

2. kienkhanhhoa

kienkhanhhoa Banned

Thích đã nhận:
    4,079
    Dạ, e vẫn nhớ mà, sau khi bác về e làm thêm kèo karaoke đến 11h mới về, sáng nay lên cho thằng e nhập học, e vẫn đang ở Sài Gòn phố. Trưa giờ mấy thằng bạn học cung lớp ở quận I dẫn đi tẩn cho một trận nhừ người, mới về a ạ, mệt gần chết. Lâu lâu mới được "sổ chuồng", chuyến này e phải đi một vòng rồi mới về a ơi.

Last edited: 15/10/13
  3. nguyenhai_cg

nguyenhai_cg Well-Known Member

Thích đã nhận:
    343
    Tối hôm qua e không ở lại diện kiến bác Việt và bác Quang nên bây giờ còn tiếc hùi hụi nè, chắc hẹn dịp khác vậy. Thân.

4. Thu HY

Thu HY Hội trưởng cu Hưng Yên

Thích đã nhận:
    6,409
    Cái giề kia chứ chú Kiên !
    Chú định đi "giải ngố" lần này xong rùi về.... Cưới vợ hả ?Nếu được vậy thì tranh thủ đi, chớ sau này cu mái kg cấp visa như vậy nữa đâu.

Last edited: 15/10/13
  5. ThucLangBiang

ThucLangBiang Member

Thích đã nhận:
    228
    Cụ mau mau lên đây AE tôi cho cụ ăn cơm nắm muối vừng, uống rượu ngon. hehee

6. Đồng _ đen

Đồng _ đen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6,217
    Cu nào miền trung đâu cụ . hi hi . bắt bẻ 1 tý ....

7. nguyenhai_cg

Thích đã nhận:
    343
    a Kiên lên nhà a Thiện không biết có ghé a Long không, mấy bữa nay cơn bão số 11 làm ghê quá không biết chỗ a có ảnh hưởng không, thấy trên tivi chỉ biết kêu trời. Nghe xe ôm trên đó đồn a Long nhậu kinh lắm, hehe.

8. Đồng _ đen

Đồng _ đen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6,217

Hẹc ,Có chứ Bác , anh em hum qua nhậu tới hơn 12h khuya Bác à .Hi hi . Kỳ kèo , năn nỉ mãi Bác Kiên mới ở lại thêm ngày nữa . Tiếc cái là hum nay phải đi làm ko được nghỉ , em đã phải điều ngay thằng em chở Bác Kiên đi gác 1 kèo cu . Hôm nay trời nắng đẹp , Không biết Bác ấy cầm con lỡ của em có làm lên trò trống gì không . Hy vọng có quà , hi hi . Kết quả hạ hồi phân giải Bác nhé . Tối về anh em kéo qua Bác Thiện nhậu tiếp hê hê .

9. nguyenhai_cg

Thích đã nhận:
    343
    Tối qua nghe a Kiên nói được 1 chú thổ, cao thủ vẫn bén như ngày nào, coi vậy chứ giàn hậu bác Kiên kinh thật, tiếc là hôm vừa rồi có dịp gặp giao lưu với a Kiên nhưng đời không như mơ, hẹn khi khác vậy. Cũng có một ngày e ghé lên làm phiền a Long dắt đi bẫy một chuyến. hehehe

10. kienkhanhhoa

kienkhanhhoa Banned

Thích đã nhận:
    4,079
    Chú Hải nhiệt tình lắm, tiếc là e bận việc, con thổ vừa bắt được chỉ kèm đôi và ba, gù cũng khá. Để a nuôi thời gian cho nó tỉnh hồn rồi tính tiếp.