Nhờ A/E quánh giá con bổi lở này

Thảo luận trong 'Cu gáy bổi' bắt đầu bởi thai_bmt, 16/5/12.

1. thai_bmt

thai_bmt Member

Thích đã nhận:
    66
    tình hình là em mới mua lại con bổi lở này của thằng bạn, nó nuôi được hơn 1 năm rồi, nay đã gáy gù nhiều rồi nhưng chưa có thời gian đi tập, mong A/E chỉ giáo giúp cho, xem em nó có tương lai lên mồi được không :p
    sao em up hình không được:crying:
    ---------- Post added at 08:22 AM ---------- Previous post was at 07:54 AM ----------
    tình hình là em mới mua lại con bổi lở này của thằng bạn, nó nuôi được hơn 1 năm rồi, nay đã gáy gù nhiều rồi nhưng chưa có thời gian đi tập, mong A/E chỉ giáo giúp cho, xem em nó có tương lai lên mồi được không :p

---------- Post added at 09:32 AM ---------- Previous post was at 08:22 AM ----------

hok có bác nào giúp em với, các bác cứ chém nhiệt tình giúp em, để em được học hỏi thêm kinh nghiệm.

Last edited by a moderator: 16/5/12
  2. junsochun

junsochun Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,161
    Chẳng thấy bác nào vào chém nên e chém bừa cho rôn rả vậy ! E xơi cái loại 2 cánh là thích nhất 2 cái chân nên e sẽ chém chân thui . Còn quy cườm..... để phần các cáo thủ :D
    Con này như nhìn con cuốc ấy nhỉ ! Chân cao chắc chòi lông đây . Tập mồi sẽ vất vả đấy.

leduyhung, NHAT DUY TH and hungvcb like this.
  3. thai_bmt

thai_bmt Member

Thích đã nhận:
    66
    vân Bác chém trúng rồi đấy con này chân như chân con cuốc vậy, khi nó nghe chim khác gáy là bắt đầu loi nhoi lóc nhóc rồi khoản 2,3 phút sau nó mới đứng im & bắt đầu gáy , thúc gù. khi nó đã đứng im gáy rồi thì nó làm liên hồi không nghỉ,.......

4. thai_bmt

thai_bmt Member

Thích đã nhận:
    66
    diễn đàn dạo này các cao thủ đi đâu hết rồi nhỉ ..? không thấy bác nào ghé thăm.........buồn quá

leduyhung thích bài này.