Nhờ ae giúp đỡ

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi tuan_ma72, 29/8/07.

1. tuan_ma72

tuan_ma72 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Mình có chú này 2 ngón,khg biết là giống gì?ae giúp mình với và nhận xét e nó có tương lai kg nhé?Cám ơn rất nhiều!

2. gooday

gooday Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    hehehe, em póc tem nha! cá bác đẹp lắm, nhưng em thấy cái "mỏ" của nó hơi bị nhọn^^! mà cá zậy là dc òi, đẹp hơn cá nhà em!

3. suutapcacanh

suutapcacanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    28
    Em này tương lai đó bạn! Mới 2 ngón mà đầu nhú cao rồi, dàn châu sáng nhìn giống KCX hay giống lai king gì đó. Tuy nhiên tình trạng nước hồ cá của bạn hơi bị dơ, cố gắng vệ sinh hồ, thay nước thường xuyên tạo môi trường trong lành cho em nó phát triển khỏe mạnh chứ!

4. ZERO123

ZERO123 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Chú nó là KCX tốt đó bạn chỉ tội là mỏ nhọn thôi. cố lên kỳ đẹp lắm

5. XthienhoangX

XthienhoangX Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    Con này là hồi đó em nói là KC Lai King mà ...nó là anh em với con 4ever trong hình avatar của em đó ... hì hì ! dạo này đầu cổ khá ghê . Chính em còn ko nhận ra nữa ... thấy bản cá wen wen nên lục lại photobucket thì mới nhớ ra nó ... vì ngoại trừ cái đuôi vằn vằn ra còn có đặc điểm mà em hông wen được đó là cái vòng mắt ấy ( nhất là bên phải ) ... anh nuôi tốt ghê ...mạo mụi post lại hình cũ đề so sanh sự phát triển của nó nhé anh
    và bên trái

p/s : đầu tốt nhưng châu ko tốt anh ah . anh nên thay BG màu đen như em trước đây đi , để cho nó lấy lại phong độ . vì con này đẹp nhất là dàn áo và bộ đuôi đấy.....