nhờ anh em xem dùm con gà kì cục

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi lyateo, 17/1/12.

1. lyateo

lyateo Well-Known Member

Thích đã nhận:
    45
    ông chú có con gà mà cái chân nó kì quá nhờ anh em xem dùm không biết em nó thuộc môn phái nào mong anh em chỉ giáo
    hix hix ông chú có con gà mà từ nào giờ ông và mình chưa thấy mong anh em cho mình biết em nó có chơi được không(em nó mới có 5 tháng hà)còn cái chân đó nó tên gì vậy anh em,nào giờ mình mới thấy lần đầu tiên quái quá hà

2. itloving

itloving Well-Known Member

Thích đã nhận:
    606
    con gà này do bị dị tật bẩm sinh thôi....nhưng ngón chân dị tật mà mọc ngay gần gối thì đúng là quái thật....
    hình như chưa có bản ghi chép hay truyền miệng nào nói về loại gà này...ko biết có ae đồng môn nào nghe qua chưa, nếu rồi cho xin ít thông tin nhe :)
    gà nòi quan trọng nhất là sức khỏe, sau đó là võ nghệ....nếu e nó có sức khỏe tốt thì cứ đợi e nó đủ tuổi nhập ngũ rồi cho ra chiến trường ;)
    ko thì để nuôi kiểng cũng hay lắm....hàng độc mà ;)

minhtien thích bài này.
  3. ltdhong

ltdhong Người giúp việc

Thích đã nhận:
    9,234
    Mấy con quái kê thường hay có quái chiêu. Sao không post nguyên hình con gà lên cho anh em xem chơi?

handsomeprince thích bài này.
  4. carom

carom Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,690
    chụp hình cán bên kia luôn đi bạn, sao kg thấy cái cựa của nó ta??

handsomeprince thích bài này.
  5. mangxa_ke

mangxa_ke Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6,080
    ngộ quá ngộ quá đưa em nó lên luôn đi anh V ơi chgan6 cẳng hoàn chỉnh luôn đi con chó đốm nhà anh màu giống con pé ni nhà e quá hay bửa xuống bắt nhỏ bỏ balo vậy anh hjjjjjjjjjjjjjj

6. Bộ Kinh Vân

Bộ Kinh Vân Member

Thích đã nhận:
    2
    thiệt tình là đó giờ mới thấy con gà như vậy đó,đúng là quái thật.ko biết gọi e nó là linh kê,thần kê hay là quái kê nửa.
    bạn cho toàn bộ body e nó lên luôn đi bạn.coi tướng tá có làm quan làm tướng gì hông?

7. Plun

Plun Well-Known Member

Thích đã nhận:
    769
    e này quái kê mà có quái chiêu nữa thì lúa gà ăn đã lun he anh :))

8. lyateo

lyateo Well-Known Member

Thích đã nhận:
    45
    con gà nầy nó quái quá chú Dũng ơi,mà con mẹ nó còn ghê hơn nửa kìa,bầy trước nó đẻ ra 6 con mà trong đó có 1 con gà (cúc)mà nó chia ra cũng điều lấm 3 trống 3 mái,rồi bầy nầy 5 trứng nở 4 con 2 trống 2 mái ,mà 2 trống đó có con nầy đó chú

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:50 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:49 PM ----------

con gà mới có 4 tháng 16 ngày hà chưa có cựa hehehe

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:52 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:50 PM ----------

NAM để mai anh về anh chụp hình 2 con gà lên luôn cho anh em xem chơi ,huhuhu hom bửa uống cafe với chú Dũng và Nam trên đường về anh bị CA giao thông cứ theo anh mãi từ cầu Mỹ Thuận về tới Mỹ Tho luôn hú hồn

Last edited: 18/1/12
  9. mangxa_ke

mangxa_ke Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6,080
    ah chắc nó biết anh đi khuya nên dẫn dường và hộ tống chứ có gì đâu anh hjjjjjjjjjjjjjjjjj ok chụp lên luôn cho vui anh