Nhờ anh em xem giúp hai con chim

Thảo luận trong 'Nơi thành viên chia sẻ kinh nghiệm' bắt đầu bởi duongcuong, 13/2/12.

1. duongcuong

duongcuong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    834
    1 con nuôi non lên 1 bánh tẻ đi đâu cũng chơi nhưng do ở thành phố ko có bãi nào có bổi để thử toàn cho đi đấu thôi
    [video=youtube;3Ldlqysk9bw]http://www.youtube.com/watch?v=3Ldlqysk9bw&t=10s[/video]

2. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    tướng hai chú nó hơi bị lực nhe, có một con liều hả bác, chim con, hay chim bánh tẻ nuôi lên vậy chứ chứng lắm bác ơi, nuôi khách thì ok..em cũng có chú bánh tẻ nè đang thay lông rừng mùa này nhìn nó simacuc lắm =))..theo em nghỉ chim non cũng như chim bánh tẻ nuôi thì cũng bẫy dc nhưng đụng con nào gáy dai không vào nhảy ngay, hay không xuống bội đá thì có mà banh cái lồng, nát cái bội nó hung lắm, ....ý là chúng nó ăn chay không đó, chưa kể em sợ đủ thứ vì chưa bao giờ dc gặp ở nhà( phjim cấp 3)=))..em có ý này và cũng đang chờ áp dụng đó là cho em nó xxx đẻ vài vụ(k bít phải trống k nữa hihi)..vì sợ để lâu nó ứ lên sọ thì chỗng đít thúc là cái chắc=)), sau đó cho thả đất cho đá như xổ gà...cho nó đàn ông đích thực xem có cải thiện tính ngựa non háu đá không...

3. nguyenduchuan

nguyenduchuan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    563
    i . con bên trái gù như vậy quan điểm riêng mình hết bàn .chưa mau về đấu và gọi .nó đấu thế nào ? nó gọi có tốt và tiếng tăm nhiều không [gù thổ đấy]
    chủ yếu bạn phải thu âm cả giọng đấu và gọi để nghe và xác định chất giọng cho chuẩn nghe thêm phần tĩ tã .hà nam ở đâu vậy bạn ơi?

Last edited: 14/2/12
    takuku thích bài này.