Nhờ các bác giúp

Thảo luận trong 'Chim vành khuyên của thành viên' bắt đầu bởi hiendo, 8/10/14.

1. hiendo

hiendo Member

Thích đã nhận:
    36
    em mới mua hai chú khuyên vàng một chú được hơn một tháng,một chú được hai tuần.em thấy hai chú đi chuyện với nhau kêu chíp triu triu triu triu,lặp đi lặp lại rất nhiều,như vậy khuyên của em là anh hay chị vậy?

kasumj thích bài này.
  2. anh_qb

anh_qb Well-Known Member

Thích đã nhận:
    229
    anh 100%, chúc mừng bác da có hai anh khuyen......................

hiendo and kasumj like this.
  3. hiendo

hiendo Member

Thích đã nhận:
    36
    cám ơn bác hai hôm nay hai thằng nó bắn nhau em ngồi nghe đạn bay chiu chiu bên tai thi thoảng lại kẹc kẹc em nghe như muốn nổ tung với hai thằng nó,tội mỗi bà già kêu tiếc tai.

kasumj thích bài này.
  4. anh_qb

anh_qb Well-Known Member

Thích đã nhận:
    229
    the thi chuyen ra ngoai nay minh nuoi ho cho hhhhhhhhhhhhhhi

hiendo thích bài này.
  5. hiendo

hiendo Member

Thích đã nhận:
    36
    vâng em xin trân thành cám ơn bác,nhưng thôi bác ạ số em khổ quen rồi,các bác có đồng ý với em là nghe chim hót sướng hơn nghe vợ,mẹ cà dàm(càu nhàu)

6. anh_qb

anh_qb Well-Known Member

Thích đã nhận:
    229
    không có vợ hót củng buồn mà không có chim củng buồn, nên tốt nhất là có cả hai

hiendo thích bài này.
  7. hiendo

hiendo Member

Thích đã nhận:
    36
    vâng cám ơn bác,thôi em triụ khổ tí cũng được sáng giờ chưa về nhà nên không được nghe chúng chửi nhau nên cũng nhớ.các bác có đồng ý với em là nghe chim hót vui hơn nghe vợ cà dàm.

---------- Bài viết thêm vào lúc 02:10 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 01:30 PM ----------

vâng cám ơn bác,thôi em triụ khổ tí cũng được sáng giờ chưa về nhà nên không được nghe chúng chửi nhau nên cũng nhớ.các bác có đồng ý với em là nghe chim hót vui hơn nghe vợ cà dàm.

---------- Bài viết thêm vào lúc 02:12 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 02:10 PM ----------