Nhờ các anh đánh giá con gà cùi bắp này hộ!

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi victorlux, 9/2/15.

1. victorlux

victorlux Active Member

Thích đã nhận:
    58
    [FONT=&quot]Có con gà chuối nhờ các anh đánh giá dùm xem em nó đem đi đá bia được hay không? Xin chân thành cảm ơn

[FONT=&quot][​IMG]

[FONT=&quot][​IMG]

[FONT=&quot][​IMG]

[FONT=&quot][​IMG][/FONT]
    [/FONT][/FONT][/FONT] [/FONT]

2. GANOIGIONGTROM

GANOIGIONGTROM Well-Known Member

Thích đã nhận:
    624
    ---------- Post added at 04:41 PM ---------- Previous post was at 04:39 PM ----------

Con này chuối gấm chân xanh. Tuyệt đối đá bia là ko được. Thứ nhất lãng phí gà thứ hai tội nghiệp gà ae đem gà bia chính hiệu thứ ba phải cho em nó cơ hội kiếm lúa.

atm_kclw, victorlux and Tri_MyLoc like this.
  3. catphien

catphien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    741
    To : GANOIGIONGTROM cai thứ bác kiếm (catphien có thấy con gà nhạn chân đen hoặc khét chân đen thịt post lên xem với. Tìm hoài ko thấy luôn.) thì a cũng kiếm gần chục năm rồi bác ah.Có 1 lần có người báo có con úa chân chì mà con mua k kịp nữa là....
    Sorry chủ top vì làm loãng chủ đề.Theo mình con này bạn muốn đi đá bia thì cũng được,đá bia có nhiều mục đích mà (vd:thử bổn mình cản coi sao hay đơn giản là muốn giao lưu với ae).
    Nếu thật sự bác muốn đá bia thì chờ giải tiếp đi,hy vọng sẽ gặp đối thủ này ở giải sắp tới mặc dù nếu gặp thì em thua hết 8/10 rồi.
    chúc mừng chủ thớt có gà đẹp.

victorlux and GANOIGIONGTROM like this.
  4. victorlux

victorlux Active Member

Thích đã nhận:
    58
    cảm ơn anh đã cho lời khuyên chân thành :D, em chỉ kết nhất cặp cán vuông của nó thôi ^ ^

---------- Bài viết thêm vào lúc 03:30 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 03:28 PM ----------

Okay bạn, có dịp thì sẽ giao lưu với anh em để tích lũy kinh nghiệm, trước giờ mình nuôi gà thôi chứ ko có đi cáp độ ^ ^

5. gà may trường

gà may trường Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,738
    ganoigiongtrom chọc ghẹo ae cho vui đó mà,nếu đã gọi là gà nhạn thì làm gì có chân đen , nếu có chân đen thì đâu còn gọi là gà nhạn.