Nhờ các bác SG cho xin số đt nhà Cao Quý --808 THĐ .

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Kinh nghiệm cá nước ngọt' bắt đầu bởi fengshui_fishs, 5/12/05.

1. fengshui_fishs

fengshui_fishs New Member

Thích đã nhận:
    0
    Bác nào ở SG biết số điện thoại nhà Cao Quý bán cá và đồ aqua cho tôi xin tôi xin cảm ơn nhiều .
    Tôi đang muốn hỏi mua loại thức ăn JBL bác nào có kinh nghiệm về loại thức ăn này xin tư vấn giúp .
    Xin chân thành cảm ơn .
    Fengshui-fish.

2. fengshui_fishs

Thích đã nhận:
    0
    Up phát nữa nào ....!!!!!
    Bác naò có kinh nghiệm sử dụng JBL dành cho La hán xin tư vấn giúp anh em hà nội cái đi .
    Có phải loại này không : http://www.jbl.de/index_uk.html .
    Bạn nào có số đt của Cao Quý cho mình xin nha .
    Xin chân thành cảm ơn .
    Fengshui-fish.

3. Duongnguyen

Duongnguyen The last Maya

Thích đã nhận:
    60
  4. fengshui_fishs

Thích đã nhận:
    0
    Cám ơn Bác DuongNguyen ông bạn tôi đã mua 2 hộp JBL của nhà Cao Quý nhưng không biết có phải loại Nove Flower maxi này không . 2 hôm nữa tôi mới nhận được hàng .
    Hy vọng la hán nhà tôi không phụ công người nuôi nó . :D :D

5. fengshui_fishs

Thích đã nhận:
    0
    Báo cáo Bác DN 2 hộp Jbl đã tới chỗ bọn em . Nhưng trọng lượng hộp chỉ có 460g thôi - :laughing: Như vậy vẫn rẻ hơn so với Tetra một chút . Về thả thử vào bể la hán mà tim đập thùm thụp ...may quá chúng nó chén sạch .Nhìn mặt mũi có vẻ hoan hỉ lắm --Chắc nó biết thức ăn Tây nên sướng .:laughing: :laughing:

6. Dungmvp

Dungmvp New Member

Thích đã nhận:
    0
    Bác có thể re-type cho em biết thành phần của nó gồm những gì không, em nghe giá mấy loại này hơi cao nên chỉ toàn cho ăn cá mồi và tép, nếu biết được thành phần bên trong thật sự giúp cá lên màu thì em cũng ráng dành dụm mua cho chúng nó ăn, bác re-type dùm em tí nhé, cám ơn bác trước. Thân

7. fengshui_fishs

Thích đã nhận:
    0
    Em mới cho ăn được mấy bữa - Mục đích sẽ để dành khẩu phần vào buổi sáng ( Sáng ít thời gian kô bóc tôm được) .Còn thực tế hiệu quả về màu và đầu thì phải sử dụng và theo dõi thêm vài tháng liên tục .
    Dưới đây là các thành phần của "thuốc" :
    Novo Flower maxi 460g
    Maximum vitemin content per 1000g :
    Vitamin A: 25.000 IU
    Vitamin D3: 2.000 IU

Vitamin E: 330 mg
    Vitamin C (stab): 450 mg
    Analysis :
    Crude protein 41 %
    Crude fat 4 %
    Crude fibre 3 %
    Crude ash 9,5 % .
    Hạt dạng hình que .Cá to ăn tốt --Cá bé 2 ngón tay ăn hơi vất vả nhưng vẫn hết .

8. d2d3

d2d3 New Member

Thích đã nhận:
    1
    thế bác fengshui mua bao nhiêu một hộp thía,em mua 320k đấy! em nghĩ là nếu mua novo thì mua ở viễn dương hay hơn đấy bác,vì viễn dương là chỗ bỏ sĩ loại này mà.lên màu hay kô thì chưa biết nhưng em nghĩ lả thức ăn của Đức nên cũng rất tốt đấy,mấy chú nhà em hợp món này lắm.

9. Duongnguyen

Duongnguyen The last Maya

Thích đã nhận:
    60
    @d2d3: JBL hàng mới về giá 280k 1 hộp là đúng rùi, giá em nói là thời điểm hút hàng, tiệm cá nó làm giá đó

10. you_ands_i

you_ands_i New Member

Thích đã nhận:
    40
    cho ăn Grand SuMo là ngon nhất, nhưng sao chỉ có Hải Yến mới bán hà, sao kỳ vậy, Bộ mấy tiệm khác ko bán??. hic, ko lẽ HY độc quyền sao, mấy lần lên mua toàn êết hàng, mèn.

11. calauhan1990

calauhan1990 New Member

Thích đã nhận:
    0
    cho ăn Grand SuMo là ngon nhất, nhưng sao chỉ có Hải Yến mới bán hà, sao kỳ vậy, Bộ mấy tiệm khác ko bán??. hic, ko lẽ HY độc quyền sao, mấy lần lên mua toàn êết hàng, mèn.
    pác you anhs i nói dúng dó loại này rất ngon va` bổ đó cá an xong sẽ len mau và đầu rất đẹp . Còn số dt cua tiem cao quý la`089238467 con di đong la`0903636395 wedsite la` www.caoquyfish.com.Đia chỉ la` 808&816 THD, P7 ,Q5 Tp HCM