nhờ các bác xem dùm em con gà này với

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi Chí Tình, 30/12/11.

1. Chí Tình

Chí Tình Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,085
    gà này mình nuôi từ nhỏ lên, được 1 năm rồi, mới xổ 1 lần 3 hồ ( 15' một hồ). nhờ các pro xem chân em nó và tướng mạo liệu được không, mình mới chơi nên không rành lắm.

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:52 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:51 PM ----------
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:56 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:52 PM ----------
    ở ngay cựa chân phải có một vảy liền và một vảy nhỏ nằm chính giữa (ảnh 2 và 3) đó là vảy gì vậy các bác. chân trái có 3 vảy liền từ cựa trở xuống (ảnh 1). các bác xem hàng độ và hậu.... giùm luôn nhé. cảm ơn các bác nhiều. ảnh chụp bằng máy đt nên ảnh kém chất lượng, các bác cố gắng xem nhé

Last edited: 30/12/11
    khetdo thích bài này.
  2. pidon

pidon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    35
    không thấy được hình bác ơi.nhìn đau cả mắt.....

3. happyland

happyland Well-Known Member

Thích đã nhận:
    165
    Mình lên bằng di động và hình bác chụp mờ quá nên khó thấy. Gà 1 năm mà bác mới vần là hơi trễ rồi, và vần lần đầu thì nên khoảng 1 đốt thôi bác (chỗ em 1 đốt 20phút),lựa gà bằng chạng và phù hợp với em nó thì vần,nếu vần trúng gà già dặn hơn thì em nó sau này hư luôn. Lúc vần bác nhớ sửa gà mình để hư lông cánh,nếu lông cánh hư bác tìm lông khác kết lại. Sáng chịu khó trần hấp bằng nước trà nóng cho em nó. Con bác đá đòn thế nào ( hầu kiềng, mé...) vì kiến thức em nông cạn nên ko thể nhìn gà biết nó thế gì.

4. Chí Tình

Chí Tình Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,085
    uh, cảm ơn em, gà anh đá hầu rất tốt, mé cũng được. nó lên được cả hai mé. hôm vừa rồi nó đá với 1 con hơn 3 lạng và cao hơn nhưng cũng tơ. thế nhưng nó đá cho con kia cháy cả hai mé. hy vọng trận sau tìm con vừa chạng và sẽ đá hay hơn

5. xamson_st

xamson_st Well-Known Member

Thích đã nhận:
    101
    hình mờ quá bạn ơi xem không rõ gì cả bạn ơi ...........................