Nhờ các Pác chỉ giáo!

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi kodomo, 28/7/07.

1. kodomo

kodomo Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Em nuôi con này được gần 2 tháng thôi, nhưng vì em chưa có kinh nghiệm gì, chỉ mới ham hố mấy tháng nay thôi...
    Mong các Pác xem và bói giúp dùm em một quẻ nhé!

Chân thành cảm ơn các Pác!
    Ảnh của nó đây:

2. dungkcxanh

dungkcxanh Super Moderators

Thích đã nhận:
    120
    kcx, đầu tạm, chữ thiếu, có lẽ bạn cần thay lớp đáy dưới hồ thì tốt hơn nha, bây giờ thì kg sao nhưng khi nó lớ hơn sẽ có chuyện đó

3. tiachop

tiachop Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0

chà cá đẹp đấy châu sáng đầu thì hơi yếu, bạn nên dọn lớp cá dưới hồ nếu ko các kí sinh hiện ở đó chỉ nên để đá vừa thui chứ đừng to quá hay nhỏ quá kèm theo san hô loại vừa là được, thường xuyên post cho anh em coi nha

4. Untitle

Untitle Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Con nì châu sáng thế. Ráng chăm sóc nó nhe huynh. Em thấy pé nó có tương lai lắm đó.
    Nuôi la hán đáy hồ đừng xài cát với sỏi nhỏ huynh. 1 phần là vsv, ks trùng sẽ phát triển, 1 phần là lúc cá đớp mồi có thể nuốt phải.

5. bmk76-bnd

bmk76-bnd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7
    ..........Mong các Pác xem và bói giúp dùm em một quẻ nhé! ......

Muốn bói hả,

Quái nhỉ "cái kính đâu rùi". À đây rùi, nghe này thầy "phán" đây. Còn đúng, sai thì tại số trời cho.

Còn này là KCX. Chữ giờ thì chưa đẹp, lớn lên chắc là đẹp. Đầu thì chưa thấy nhưng khả năng có đầu. Nói chung là cá "được", có tương lai và cố chăm sóc. Hy vọng sẽ gắn bó với chủ đến lúc "chủ chán, hoặc tự chán chủ".

spam một chút cho vui, mong chủ topic không giận và các mem nếu có đọc phải cũng không giận.

6. xTRUNGx

xTRUNGx Banned

Thích đã nhận:
    0
    theo tui cá còn nhỏ wá . chưa hẳn đã xấu đâu. gáng nuôi thêm vài tuần xem nó lớn thế nào rồi pót hình cho anh em xem mà bình loan.chứ nhìn hình cá bé wa thì có mà đoán mò thôi. phải ko các bác.

7. kietnguyen

kietnguyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    con này dàn châu đẹp,đầu cũng nhú nhú,tốt nhất là bác nên thanh toán cái đống chiến trường ở dáy hồ đi.
    rág chăm cho nó thêm nha,cho ăn nhiều vô hen bác.

8. Thanh_Nguyen

Thanh_Nguyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Con này cũng đẹp ấy ấy. Châu thì đẹp rồi, còn đầu thì chắc là đang nhú ấy. Có điều giàn chữ phải chi đều nữa thì đẹp hơn. Bạn bỏ gì lung tung dưới đáy hồ ghê vậy. Dọn hết đi bạn ơi !!! Chúc may mắn !!!